ujue mwezi wa nane | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujue mwezi wa nane

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by chief72, Aug 1, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni mwezi ambao watu wengi hupoteza kazi, yaani hufukuzwa au huachishwa au husimamishwa kazi
    hivyo basi tuwe makini na kazi ni mwezi hatari sana, hautaisha bila kusikia habari za mtu kufukuzwa kazi
    angalizo; tuwe waminifu na kazi
    lakini simlazimishi mtu kuamini
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    Duuuuuuuh! Asante lakini nahisi umepata ushauri kwa prof: maji mafupi
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    mmhhh una undugu na yule mganga toka Nigeria weye?
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hata mie nadhani hivyo my dear watu8 manake huo utabiri shughuli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Hussein Yahaya Hussein? Mwezi wa nane kwangu huwa ni wa neema sana!
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Usitutishe walimu
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    mama hebu nambie, mbna anatutisha huyu? kuna sekeseke ofcn kwetu na huenda kuna watu wataachishwa kazi. ukiunganisha dots kuna kajiukweli lol. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    asante mkuu, unaweza kutupa sababu ni kwanini huwa inatokea?
     
  9. c

    chief72 JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa kifupi sijajua kiundani ni kwa nini hasa, lakini fuatilia kwa makini utanipa jibu, na ninakuhakikishia hauta isha mwezi huu lazima utasikia watu kuachishwa kazi kama sio kwenye radio, tv, magazeti, au kusikia live nk
     
  10. c

    chief72 JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jaribu kuchezea kazi kidogo afu uone neema zako but doesn't mean eti dunia nzima watafukuzwa kazi
     
  11. c

    chief72 JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    walimu tena ndo nawapa pole, najua madai yenu ya msingi muwe mnaomba ushauri, nyie mnakurupuka tu,imemega kwenu wapo watao fukuzwa niamini mimi, serikali yetu haijali, ipo radhi hata tufe mkoa mzima il hali wanapata maslahi yao hawana shida......
    ila ongezeni bidii liwalo naliwe au sio
     
  12. c

    chief72 JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hao imemega kwao hata wasipo timuliwa washapoteza uaminifu,cha msingi we chapa sana kazi mwanzo mwisho ukuda ukuda utaona mwenyewe
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    Umeangalia mgomo wa walimu nini?
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    tangazo la freemason.jpg

    kumbe ni wewe nilikuona ukiingia hapo juu.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna kaji ukweli hapo maana kama hapa kwetu MD wetu kafanya reshuffle hapa watu matumbo joto
     
Loading...