Ujio wa Obama Ilala walitumia 350mn kwa usafi

Ujio wa Obama Ilala walitumia 350mn kwa usafi

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
208
Reaction score
69
Wadau ,muda huu katika ITV kikao cha RCC pamoja na kupiga marufuku ufungaji wa magari hovyo mjini wamesema safisha Jiji ondoa omba omba ili Ombana aone mji safi Ilala pekee walitumia 350mn .Sasa uchafu umezagaa na Ombaomba ka zamani .Leo Umeme juu , gas juu , kodi kibao , CCM wanatumaliza .
 
Wadau ,muda huu katika ITV kikao cha RCC pamoja na kupiga marufuku ufungaji wa magari hovyo mjini wamesema safisha Jiji ondoa omba omba ili Ombana aone mji safi Ilala pekee walitumia 350mn .Sasa uchafu umezagaa na Ombaomba ka zamani .Leo Umeme juu , gas juu , kodi kibao , CCM wanatumaliza .

mjaasili haachi asili...

DSCF2777.JPG
662093393_orig.JPG
uchafu.jpg
OMBAOMBA.JPG
IMG_7127.JPG
 
Unajiuliza wakizuia kusimamia sheria ambazo wao kama serikali wameshindwa kuzisimamia wenyewe ni sawa? kuna mtu unaweza kumkuta kapark sehem anasababisha foleni kisa anaongea na simu sasa huyo nae aachwe huyu Mecky Sadick hafai kabisa...
 
Imeariafiwa kuwa Manispaa ya Ilala jijini Dar-es-salaam,imetumia zaidi ya sh 350 milioni kwa ajili ya kusafisha jiji kwa maana ya kuondoa ombaomba na kukarabati miundombinu ikiwa ni maandalizi ya ziara ya raisi wa Marekani bwana Baraka Obama.

Pia katika taarifa hiyo, imeelezwa kuwa manispaa iliomba kibali cha kufumua bajeti kwa lengo hilo la kugharamia maandalizi hayo!

CHANZO:ITV

MY TAKE:
Hivi hii ni akili au matope?!
 
Wadau ,muda huu katika ITV kikao cha RCC pamoja na kupiga marufuku ufungaji wa magari hovyo mjini wamesema safisha Jiji ondoa omba omba ili Ombana aone mji safi Ilala pekee walitumia 350mn .Sasa uchafu umezagaa na Ombaomba ka zamani .Leo Umeme juu , gas juu , kodi kibao , CCM wanatumaliza .

Tukiwambia Wajinga ndio waliwao, Tuliambiwa ujio wa Obama ulileta neema?Neema ya kubadili matumizi na vipaumbele vya Ilala kwa ugeni wa siku mbili zikaliwa Tzs. 350M kuna ujinga mkubwa kuliko huo? Hayo maisha bora yasubirini kwa YESU tu hapa chini ya CCM ni mazingaombwe tupu. TAFAKARINI NA MCHUKUE HATUA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mgeni aje mwenyeji apone. huoni palipendeza?
 
Manispaa hii hakuna shida ya maji,watoto hawakai chini,hospitali zake hazina upungufu wa madawa na vifaa tiba n.k?!

Hivi sisi ngozi nyeusi ni laana?
 
Mmh huyo obama lazima asingiziwe sana tu
 
AMERICANS DO NOT HAVE PERMANENT FRIENDS BUT PERMANENT INTERESTS. Aliyewadanganya eti tutanufaika na ujio wa ObAMA, mara hoo Kenya wanatuonea wivu na hadithi za aina hiyo, mnajidanganya, ni afadhali basi muuelewe msemo wa Mchg. Mtikila kwamba Watanzania ni kama Mshumaa unaowamulikia wengine wakati wenyewe ukiisha bila faida yoyote. Haya sasa tumeanza kuingizwa Kingi na Wachina kila leo wanaua Tembo wetu huku tukiendelea kuimba wimbo uleule wa enzi na enzi, Tunazo raslimali za kutosha nani anakwambia zinatutosha? Umemwona mwekezaji wa shamba la Kapunga anavyowafanya wananchi kama wapagazi tu? Sera za CCM msipochukua hatua watauza watanzania wenyewe kwa wenyewe ili mradi tu wajue wapi lilipo soko lenu
 
Mamaee Hivi Hospital zina madawa?..kweli tunafagia barabara..kwa 350M..

Tungepata madawati mangapi?

Hivi hata Obama mweyewe akisikia hii..Atatuona wapumba.vu kiasi gani??

Halafu Mkuu akaomba msaada wa Vitabu..Haaa!!!

Ni faida gani imepatikana?..Hii nchi mbona ya kisyenge sana..!!!

Tunacheza na pesa wakati tunahitaji pesa..??
 
Utaona kaka kama wasiopenda maendeleo watachangia huu uzi!but if the story is true, tumrudie mungu ndugu zangu tutubu zambi zetu! Nchi tumerogwa. How comes hospitali hazina dawa, vifo vya mama zetu wajifunguapo vinaongezekae, run down schools, sha we are spending such amount? Je hiyo miundombinu imeendelezwa? Au alivyoondoka na aliondoka na kila kitu chake?
 
Back
Top Bottom