PCGAMES JF-Expert Member Joined Apr 11, 2013 Posts 802 Reaction score 1,192 Apr 12, 2013 #1 Nashukuru kwa admin wa forum hii kuniruhusu au kunipa kibari cha kuungana nanyi wapendwa, tupo pamoja.
Nashukuru kwa admin wa forum hii kuniruhusu au kunipa kibari cha kuungana nanyi wapendwa, tupo pamoja.
Twilumba Platinum Member Joined Dec 5, 2010 Posts 13,781 Reaction score 16,930 Apr 12, 2013 #2 Ombenichelsea said: Nashukuru kwa admin wa forum hii kuniruhusu au kunipa kibari cha kuungana nanyi wapendwa, tupo pamoja. Click to expand... Hee mi nlidhani umekuja na Gadgets kadha wa kadha, kumbe wajitambulisha, kuna juwaa la utambulisho anyway karibu JF!
Ombenichelsea said: Nashukuru kwa admin wa forum hii kuniruhusu au kunipa kibari cha kuungana nanyi wapendwa, tupo pamoja. Click to expand... Hee mi nlidhani umekuja na Gadgets kadha wa kadha, kumbe wajitambulisha, kuna juwaa la utambulisho anyway karibu JF!