Ujio wa jb mpiana dar es salaam


Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
942
Likes
9
Points
35
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
942 9 35
Wakuu nimesikia juju tu kuwa leo JB MPIANA atakuwa hapa leaders club nauliza amekuja na bend yake yote au ndo kaja tu kuuza sura mwenye habari kamili juu ya ujio huu atujuze hapa jamvini wakuu.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
Alishuka na Le profesor Jean Kibese, Shaingengee, Serge Minyor Manyata, Rio, Fikare Mwamba kwenye Solo akisaidiana vzr kbs na Chechenko mwana Chelsea.

Show ilikuwa mbaaya hakuna mfano.
Vyombo vilikuwa vibovu na vyenye kuzimazima kila muda.

Watu hawakuwa wengi, inakadiriwa kuwa kama watu si zaidi ya 25 na waliokuwepo ni wale wapenzi wa JB Mpiana toka moyoni.

Hakika king Dodoo kamvua nguo Mareshare Mukulu kwa kuandaa show kama ile kwa kiingilio cha elfu 25.
 
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
1,002
Likes
546
Points
280
Jongwe

Jongwe

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
1,002 546 280
Duh ilikuwa mbaya haina mfano. Maandalizi duni, nafikiri walikurupuka tu bila kujipanga.
 
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
487
Likes
184
Points
60
C

chiborie

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
487 184 60
Subir ashuke Wera uone mziki wake!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,041
Likes
11,982
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,041 11,982 280
Acha masikhara watu waliodhuria hawakuzidi 25 lol
 
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
942
Likes
9
Points
35
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
942 9 35
Wakuu weraaa ni noma atatia timu na koko mbanga,alice baba,kimbangu na wengine bahati mbaya captain na kabose hawapo pini za Werrason kama wabelo,malewa ni balaaaa wadau.
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,727
Likes
1,931
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,727 1,931 280
Haha eti watu 25! Dah! Tatizo is la JB tatizo ni waandaji hata Jb alipohojiwa alisema Kama maandalizi mazuri basi hakuna watu wanacheza lopele, biloko, rota rota mpaka asubuhi....


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,727
Likes
1,931
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,727 1,931 280
Subir ashuke Wera uone mziki wake!
Werra hauwezi mziki wa JB kaka, Brigade keshatimka kwanza sasa sijui nani ataimba lelelelelel


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,859
Likes
7,814
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,859 7,814 280
Alishuka na Le profesor Jean Kibese, Shaingengee, Serge Minyor Manyata, Rio, Fikare Mwamba kwenye Solo akisaidiana vzr kbs na Chechenko mwana Chelsea.

Show ilikuwa mbaaya hakuna mfano.
Vyombo vilikuwa vibovu na vyenye kuzimazima kila muda.

Watu hawakuwa wengi, inakadiriwa kuwa kama watu si zaidi ya 25 na waliokuwepo ni wale wapenzi wa JB Mpiana toka moyoni.

Hakika king Dodoo kamvua nguo Mareshare Mukulu kwa kuandaa show kama ile kwa kiingilio cha elfu 25.
mareshare mukulu??au papaa maisha na hawara yake mama sakina?
Dodoo kwisha kazi yake si mnakumbuka ile show ya ferre gorra??aisee vile visanii vilipata tabu.
Dodoo tapeli sana maskini maisha.
Ndo maana mama sakina alimnasa makofi
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,859
Likes
7,814
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,859 7,814 280
Alishuka na Le profesor Jean Kibese, Shaingengee, Serge Minyor Manyata, Rio, Fikare Mwamba kwenye Solo akisaidiana vzr kbs na Chechenko mwana Chelsea.

Show ilikuwa mbaaya hakuna mfano.
Vyombo vilikuwa vibovu na vyenye kuzimazima kila muda.

Watu hawakuwa wengi, inakadiriwa kuwa kama watu si zaidi ya 25 na waliokuwepo ni wale wapenzi wa JB Mpiana toka moyoni.

Hakika king Dodoo kamvua nguo Mareshare Mukulu kwa kuandaa show kama ile kwa kiingilio cha elfu 25.
mareshare mukulu??au papaa maisha na hawara yake mama sakina?
Dodoo kwisha kazi yake si mnakumbuka ile show ya ferre gorra??aisee vile visanii vilipata tabu.
Dodoo tapeli sana maskini maisha.
Ndo maana mama sakina alimnasa makofi anapewa hele za matangazo anakula,anapewa hela kulipia diambond ukumbi mkubwa ye analipia kaduchu
 

Forum statistics

Threads 1,237,168
Members 475,465
Posts 29,280,165