Ujio wa dudumiz

Ujio wa dudumiz

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Posts
419
Reaction score
218
Ujio wangu ni sawa na ujio wa dudumiz,nafanya ninachosema,nasema ninachofanya,kama haipandi ingia mitin tumesota sana muda we2 kuhema sema baba safari njema!,nimekuja kufanya mapinduz hapa jf! Hod wakuu!
 
Dah!. Unataka ufanyike mapinduzi gani hapa jf? Unataka uwapindue ma Mods?
Welcome.
 
Mhh, huyu jamaa ni user amekuja na ID nyingine nini? Mbona una mbwembwe mno? Haya ndugu, karibu..yetu macho tuone mapinduzi yako.
 
Mhh, huyu jamaa ni user amekuja na ID nyingine nini? Mbona una mbwembwe mno? Haya ndugu, karibu..yetu macho tuone mapinduzi yako.
<br />
<br />
nlikua na view post as a guest but nw nimeji register 4 shizzle,lakn hapa ukweli na michanyato ya ukweli
 
Karibu lkn tuambie,mapinduz in wat sense?kisiasa,kidini,kikabila,kijinsia,kiuchumi ama kifikra?
 
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
nlikua na view post as a guest but nw nimeji register 4 shizzle,lakn hapa ukweli na michanyato ya ukweli
karibu sana. Tunataka mapinduzi zako.
 
karibu sana mkuu,japo heading yako ilinitisha kidogo.
 
Acha kukopi style za watu,utapotezwa kijana!!!!
 
wemekuja kibao na rap kama za akina eminem, lakn hatujaona lolote! Any way karibu.
 
karibu sana,lakini naona umekuja na mbwembwe kwa sana,au unakaa rozana,paw na ban zake anakungoja kwa sana,hapa sikai sana.mia
 
karibu sana................tho naona kila dalili ya uwalakini hapa
 
Back
Top Bottom