Ujio wa dudumiz


N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Ujio wangu ni sawa na ujio wa dudumiz,nafanya ninachosema,nasema ninachofanya,kama haipandi ingia mitin tumesota sana muda we2 kuhema sema baba safari njema!,nimekuja kufanya mapinduz hapa jf! Hod wakuu!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Dah!. Unataka ufanyike mapinduzi gani hapa jf? Unataka uwapindue ma Mods?
Welcome.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Dah!. Unataka ufanyike mapinduzi gani hapa jf? Unataka uwapindue ma Mods?<br />
Welcome.
<br />
<br />
hapana bwana mods c wez kumpindua but mapinduz ya mawazo na hoja broo
 
Michese

Michese

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
371
Likes
0
Points
33
Michese

Michese

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
371 0 33
Naona una rap mkuu,karibu sana utupe mistari!
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Mhh, huyu jamaa ni user amekuja na ID nyingine nini? Mbona una mbwembwe mno? Haya ndugu, karibu..yetu macho tuone mapinduzi yako.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Mhh, huyu jamaa ni user amekuja na ID nyingine nini? Mbona una mbwembwe mno? Haya ndugu, karibu..yetu macho tuone mapinduzi yako.
<br />
<br />
nlikua na view post as a guest but nw nimeji register 4 shizzle,lakn hapa ukweli na michanyato ya ukweli
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
Karibu lkn tuambie,mapinduz in wat sense?kisiasa,kidini,kikabila,kijinsia,kiuchumi ama kifikra?
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
nlikua na view post as a guest but nw nimeji register 4 shizzle,lakn hapa ukweli na michanyato ya ukweli
karibu sana. Tunataka mapinduzi zako.
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Likes
17
Points
35
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 17 35
karibu sana mkuu,japo heading yako ilinitisha kidogo.
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
516
Likes
109
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
516 109 60
Mmmmmmm......................karibu
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Acha kukopi style za watu,utapotezwa kijana!!!!
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
wemekuja kibao na rap kama za akina eminem, lakn hatujaona lolote! Any way karibu.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
karibu sana,lakini naona umekuja na mbwembwe kwa sana,au unakaa rozana,paw na ban zake anakungoja kwa sana,hapa sikai sana.mia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
karibu sana................tho naona kila dalili ya uwalakini hapa
 

Forum statistics

Threads 1,215,138
Members 463,065
Posts 28,537,160