Kazi gani Na wapi.. Embu acheni kutusimanga hivyo mkishapata, nenda kafungue Kampuni Kama huna milioni mbili Bado brela hawajaliona faili lako, Kama Memorundum umeitengeneza mwenyewe mbona utajuuta, hiki Bado, kile bado, karekebishe hapa Yaani utakoma, lakini ukitumia Ze-watuz Na pesa nakwambia ni kitu cha siku moja tu, ukimaliza hapo kasake TIN Na CA kula TRA, utasumbuliwa Mtu unaambiwa upredict mtaji wako Na Kama ukipredict kidogo lakini uctual practice ukawa Na mtaji mkubwa Basi unapigwa penalt, sasa ukisikia ivo lazima uropoke mtaji mkubwa kumbe Ndo umejichomea mwenyewe unanyukwa ma-percent ya nguvu hadi unachanganyikiwa..
Yaani mambo yamepindapinda kila kona nenda kwenye passport Ndo kinyaa kabisaaa.. Watumishi wa kule kila Mtu ana Tigopesa, mpesa line yake, kaisajili Kwa jina jinginee, ukifika lazima akutoe kitu, mara hapa umekosea mie ntakusaidia njoo kesho ila unitumie kidogo Kwenye line yangu ya fedha, Na zote ukizipiga kimsingi zinaita tu hazipokelewi, ukipeleleza majina ya cm hizo wala si wahusika kamili, Yaani Nchi HII ipoipo tu, ukijifanya mkali kumbe from reception hadi huko Kwa mabosi wao ni vikosi vya Uharamia, wote Hawa ni Uzao wa utawala haram. Baba Mwizi mtoto ni kudra kuwa sio mwizi..
SERIKALI HII IMETUFIKISHA PABAYA, tukisema utasikia fanyeni Na nyie Kazi Kwa bidii, tunachambwa tu.. Ole wenu.. Wakukimbiza atakuwa wa kukimbizwa soon Na nyie tutawaambia acheni kulalama fanyeni Kazi Kwa bidii ..