Ujerumani yaipa Tanzania zaidi ya Tsh 50bn kwa ajili ya maendeleo ya jamii Loliondo na kuboresha miundombinu Selous


REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,471
Likes
7,452
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,471 7,452 280
kigwa-png.630820


Jana nilizungumza na ujumbe wa wadau wetu wa maendeleo kutoka Ujerumani, wakiongozwa na Balozi wa Ujerumani Tanzania, Mhe. Dkt. Wachter. Wajerumani wako tayari kutusaidia zaidi ya bilioni 10 kwa ajili ya mradi wetu wa maendeleo ya jamii kule Loliondo, ambapo tunakusudia kuboresha malisho ya mifugo, maji ya mifugo na watu, soko la mifugo na mbegu za kisasa za mifugo pamoja na mambo mengine kama kutengeneza mpango wa matumizi bora ya ardhi. Pia tutapata zaidi ya bilioni 40 za kitanzania kutoka Benki ya maendeleo ya Ujerumani kwa ajili ya kuboresha miundombinu kwenye pori la akiba la Selous.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,473
Likes
16,038
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,473 16,038 280
Hao wajerumani si ndio wanawatumia cdm kuvuruga nchi au imekuwaje tena? Sasa nadhani mmeamini wazungu wataendelea kutuongoza tu mpaka mwisho wa dunia hii. Na ile hadithi kwamba nchi yetu tutatengeneza nguo zetu tukishazivaa ndio tupelekee wazungu wakavae mitumba ni ulevi wa madaraka. Lugha zile ni za masikini jeuri.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,690
Likes
28,934
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,690 28,934 280
Mbona hasemi kuwa mazungumzo haya yalianzishwa na watangulizi wake na hatimae huko Ujerumani wakakubaliana kutoa fedha hizo? Tusitafute kiki kwenye mambo yaliyoanzishwa na wengine huku tukiwatukana na kuwapakazia hao walio tangulia.
Anataka kutuambia maongezi ya jana ndiyo yameleta maamuzi hayo wakati wenye authority ya kukubali mchakato huo wako Ujerumani? Wenzie walishaandaa writeup za mradi huo hivyo yeye kuja kutaarifiwa kuwa fedha ziko tayari sio kumaanisha kuwa ndiye aliyesababisha. Kigwangwala aache hizo, akiona vyaelea ajue vimeundwa!
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
12,942
Likes
9,563
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
12,942 9,563 280
Heading ya hovyo
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,999
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,999 280
Huyu jamaa ameamua kuandaa matanga yake ya kisiasa mapema sana. Nasikia anajiandaa kumrithi JPM
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,471
Likes
7,452
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,471 7,452 280
Hao wajerumani si ndio wanawatumia cdm kuvuruga nchi au imekuwaje tena? Sasa nadhani mmeamini wazungu wataendelea kutuongoza tu mpaka mwisho wa dunia hii. Na ile hadithi kwamba nchi yetu tutatengeneza nguo zetu tukishazivaa ndio tupelekee wazungu wakavae mitumba ni ulevi wa madaraka. Lugha zile ni za masikini jeuri.
Kila taifa linataka kumpa Magufuli mapesa kila mzungu akisikia Magufuli anafanya utumbuzi anatoa pesa mfukoni ya kumpongeza hawa wazungu wameshachanganyikiwa na speed ya Magufuli hivyo tutegemee kila siku kumwagiwa mipesa tu BOT sasa wapanue account
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,465
Likes
4,627
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,465 4,627 280
Serikali ya Ujerumani imekuwa ikitoa misaada kwa zaidi ya miaka 50 kwa Serengeti National Park hiyo kiki umefeli Mheshimiwa. Umeshawatolea kashfa kubwa watalii wa Marekani kuwahusisha na mambo yenu ya CCM subiri tuone hii wizara utakavyoiua.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,471
Likes
7,452
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,471 7,452 280
Mbona hasemi kuwa mazungumzo haya yalianzishwa na watangulizi wake na hatimae huko Ujerumani wakakubaliana kutoa fedha hizo? Tusitafute kiki kwenye mambo yaliyoanzishwa na wengine huku tukiwatukana na kuwapakazia hao walio tangulia.
Anataka kutuambia maongezi ya jana ndiyo yameleta maamuzi hayo wakati wenye authority ya kukubali mchakato huo wako Ujerumani? Wenzie walishaandaa writeup za mradi huo hivyo yeye kuja kutaarifiwa kuwa fedha ziko tayari sio kumaanisha kuwa ndiye aliyesababisha. Kigwangwala aache hizo, akiona vyaelea ajue vimeundwa!
Germany wameona kazi kubwa Kigwangala ameifanya Loliondo hivi karibuni ndio maana wameamua kumuunga mkono na speed yake ya kuwajibisha majangili
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Mwongo sana wewe

Billioni 10 tu ndio zimetolewa na German

rekebisha heading ili kuwe na heshima
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Hii ni Kazi ya Kagasheki na Nyalandu

Wagerman wamekurupuka tu wakaja na billion 10?

Poor propaganda
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,925
Likes
1,326
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,925 1,326 280
Acha uongo ujue chochote zaidi ya wivu
Wewe unajua nini sasa, Tweet ya Kigwangala inasema billioni 10, wewe unasema billioni zaidi ya 50?

Unaweka chumvi ya Lake Natron...!! Bwaha bwahaaaaa

Poor propaganda
 
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
7,543
Likes
5,717
Points
280
Age
30
U

ushuzi.1

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
7,543 5,717 280
Mbona hasemi kuwa mazungumzo haya yalianzishwa na watangulizi wake na hatimae huko Ujerumani wakakubaliana kutoa fedha hizo? Tusitafute kiki kwenye mambo yaliyoanzishwa na wengine huku tukiwatukana na kuwapakazia hao walio tangulia.
Anataka kutuambia maongezi ya jana ndiyo yameleta maamuzi hayo wakati wenye authority ya kukubali mchakato huo wako Ujerumani? Wenzie walishaandaa writeup za mradi huo hivyo yeye kuja kutaarifiwa kuwa fedha ziko tayari sio kumaanisha kuwa ndiye aliyesababisha. Kigwangwala aache hizo, akiona vyaelea ajue vimeundwa!
Nyalandu ndiyo aliomba na kufanikisha kila kitu
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
5,471
Likes
7,452
Points
280
Age
25
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
5,471 7,452 280
Wewe unajua nini sasa, Tweet ya Kigwangala inasema billioni 10, wewe unasema billioni zaidi ya 50?

Unaweka chumvi ya Lake Natron...!! Bwaha bwahaaaaa

Poor propaganda
Hilo aliandika fungu la billion 10 na hapo sreenshot ameandika na billion 40 kila fungu linaenda kwenye kazi tofauti.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,012
Likes
3,779
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,012 3,779 280
Mbona hasemi kuwa mazungumzo haya yalianzishwa na watangulizi wake na hatimae huko Ujerumani wakakubaliana kutoa fedha hizo? Tusitafute kiki kwenye mambo yaliyoanzishwa na wengine huku tukiwatukana na kuwapakazia hao walio tangulia.
Anataka kutuambia maongezi ya jana ndiyo yameleta maamuzi hayo wakati wenye authority ya kukubali mchakato huo wako Ujerumani? Wenzie walishaandaa writeup za mradi huo hivyo yeye kuja kutaarifiwa kuwa fedha ziko tayari sio kumaanisha kuwa ndiye aliyesababisha. Kigwangwala aache hizo, akiona vyaelea ajue vimeundwa!
Kwani vingapi havikuwa vikisemwa na watangulizi wake na bado hatukuhoji? Nchi ni yetu sote na si lazima kusema yote, kikubwa pesa tumepewa watanzania sote kama kushukuru tushukuru na kama hatutaki tuache
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,212