Ujasiri wa kulala kwa wanawake mnaupata wapi wenzangu?

Ujasiri wa kulala kwa wanawake mnaupata wapi wenzangu?

Utakuta huyo dem anawanaume hata watano, na kila mmoja anaambiwa pale ni kwake na yupo peke yake. Na wakati huo wote watano kila mmoja anatoa pesa ya kodi kila mwezi, na anaacha pesa ya meza kila akija kulala
Uko sahihi,wadada wanafanya michezo ya hatari sana
 
Kuna mahali nilikua naishi,vjirani zangu ni mdada sasa mara kadhaa jamaa zake wamekua wanakuja na asubuhi napishana nao means hua wanalala.

Sasa najiuliza inawezekana kua comfortable kulala nyumbani kwa mwanamke wako? maana mimi binafsi siwezi kabisa.
sure ni vizuri kuogopa manundu yasiyo ya Lazima mkuu,
jihadhari sana na hawa viumbe,
Ni vizuri kuishi nao kwa Akili sana kuepuka manundu na kukatiza life.
 
Kwa hiyo wote wawili dishi zimeyumba?
Shida ni kuwa huyu mwanaume hawezi kuwa permanent, baada ya muda mtaachana. Sasa kama amezoea kulala then ghafla anakuja kulala mwingine si tatizo hilo legend?

Mtu anaweza kuwa branded malaya kumbe wala sio, yupo innocent.
 
Wanawake kwa kawaida hupenda wanaume wa aina tatu kama hujui

(1) wakumuoa (iwe kwa mkumbo au vyovyote iwavyo na akiamua wanaachana wakati wowote(haijalishi muonekano wake kikubwa atamtunza kumlea

(2)handsome
Huyu ni wamauzo nae kukutana na wanawake wezake ,huyu atatambulishwa kama rafiki tu wakawaida

(3)msuguaji au wasuguaji
Hili kundi linapendwa mno na wanawake na wanasauti Hawa usipime wakisema jambo mwanamke hachomoi

Kwahiyo hao unaowashangaa ndokazi Yao na hawana hela za lodge Wala guest
Sawa mkuu ila kwenda kulala kwa mwanamke ni hatari sana
 
Kuna mahali nilikua naishi,vjirani zangu ni mdada sasa mara kadhaa jamaa zake wamekua wanakuja na asubuhi napishana nao means hua wanalala.

Sasa najiuliza inawezekana kua comfortable kulala nyumbani kwa mwanamke wako? maana mimi binafsi siwezi kabisa.
Nitakupa kupa kisa changu kama ifuatavyo
Wiki 3 au 4 hivi zilizopita nilipata safari kikazi mikoa ya kanda ya ziwa na nilikaa kama wiki 2 hivi
Sio mgeni kivile mkoani hapo kwahiyo nilibahatika kukutana na koloni langu la zamani na ktk maongezi yetu nikapata uhakika kwa kupasha kipolo changu
Kwa wiki moja yote alikuwa analala [emoji545] hotelini nilipofikia
Wiki ya pili nilibembelezwa nikamsalimie mzazi wake nyumbani kwao
Sikuona shida nikaenda kumsalimia na siku hiyo hiyo binti akalazimisha nisiondoke nilale hapo
Nilijitahidi kukataa lakini wapi
Kwa mala ya kwanza nimelala nyumbani kwa mwanamke na mzazi wake akiwa humo humo tena chumbani kwa binti na nikala mzigo vile vile[emoji2]
Hatari sana nililazimisha kutoka alfajili ili uso wa aibu usinipate
Tutatazamana vipi na wanafamilia ambao wanajua nimelala chumbani kwa binti Yao?
Yule dada ni rafiki yangu wa wakati wote
 
Wanaume wenyewe hawa wa Kinondoni na Tabata hilo kwao sio ajabu na asubuhi wanaamkia kwenye dressing table........
Wanaume tulikuwa sisi enzi zetu unaenda kwao na demu jirani unatafuta kipori au pagale unaita unapiga cha mkwezi imeisha hiyoo
 
Shida ni kuwa huyu mwanaume hawezi kuwa permanent, baada ya muda mtaachana. Sasa kama amezoea kulala then ghafla anakuja kulala mwingine si tatizo hilo legend?

Mtu anaweza kuwa branded malaya kumbe wala sio, yupo innocent.
Uko sahihi sana,,Mwanamke yeyote mwenye akili timamu hawezi kuleta kila mwanaume anapoishi,hata mtu uliyenaye kwenye mahusiano lazima ujihakikishie gps inasoma vizuri,sio miezi mitatu ushamfikisha unapolala mara ghafla kakuacha ,unatakiwa aje mwingine,,,aaah hapana
 
Uko sahihi sana,,Mwanamke yeyote mwenye akili timamu hawezi kuleta kila mwanaume anapoishi,hata mtu uliyenaye kwenye mahusiano lazima ujihakikishie gps inasoma vizuri,sio miezi mitatu ushamfikisha unapolala mara ghafla kakuacha ,unatakiwa aje mwingine,,,aaah hapana
Eti GPS isome vizuri🤣🤣
Upo sahihi legendary 💪
 
Kuna Mwanamke mmoja alikuwa na Wanaume wawili J na M siku moja akakubaliana na M akalale kwake, M akaenda kulala baadaye J naye akaenda kulala, J alipofika alitambulishwa kuwa M ni Mjomba wake, M akakaribishwa na J akijua kweli ni Mjomba wa Mwanamke akampatia Chumba cha kulala, M akalala kulipokucha akaondoka zake.
 
Kuna mahali nilikua naishi,vjirani zangu ni mdada sasa mara kadhaa jamaa zake wamekua wanakuja na asubuhi napishana nao means hua wanalala.

Sasa najiuliza inawezekana kua comfortable kulala nyumbani kwa mwanamke wako? maana mimi binafsi siwezi kabisa.
Angalizo:- USILALE KWA MWANAMKE AMBAYE HUMLIPII KODI. USILALE KWA MWANAMKE AMBAYE HUMLISHI. USILALE KWA MWANAMKE AMBAYE HUMHUDUMII
 
Back
Top Bottom