Ujanja wa Mujini..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujanja wa Mujini.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Aug 25, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,577
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa alikuwa kiwembe balaa akaamua kuoa, kila wakati akawa anapigiwa simu na videmu vyake mpk wife wake akashtukia akawa anapokea yeye, jamaa kuona kila siku anakuwa na ugomvi na wife akaamua kubadilisha jina la mpenzi wake mmoja wa nje kwenye simu yake aandika "BATTERY LOW" ugomvi uliisha kwani kila simu ikiita inaonyesha BATTERY LOW wife anaiweka kwenye charge!!!!
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahaaaaa BATTERY LOW! Jamaa mjanja sana.
     
  3. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    sasa akipiga kwa siku mara nne lazima ashtuke au betri mbovu?
     
  4. The only

    The only JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 1,423
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    aaaa wapi utabambwa 2 dawa nikuwaface kuwapa sh** tuu
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,817
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Duh hii safi sana kutumia asante kwa mbinu
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa zamani na mimi ningeandika loh.! Wazinzi bana
     
Loading...