Ujanja mwingine Banaa,,.!!


Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,827
Likes
482
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,827 482 180
Mzee mmoja aliagizwa SIDIRIA na mke wake,alipofika dukani akawa amesahau size gani!
Mama muuzaji akamwambia; Njoo unishike maziwa, utakumbuka ukubwa wa SIDIRIA uliyoagizwa.
Mzee aliposikia hivyo akasema dah!! Samahani kumbe niliagizwa na CHUPI!!!
Mama: Nyoo mshenzi mkubwa wewe!!:heh::heh::heh::heh:
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,886
Likes
1,810
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,886 1,810 280
Mzee mmoja aliagizwa SIDIRIA na mke wake,alipofika dukani akawa amesahau size gani!
Mama muuzaji akamwambia; Njoo unishike maziwa, utakumbuka ukubwa wa SIDIRIA uliyoagizwa.
Mzee aliposikia hivyo akasema dah!! Samahani kumbe niliagizwa na CHUPI!!!
Mama: Nyoo mshenzi mkubwa wewe!!:heh::heh::heh::heh:


ha hah aha haa haa ha
 
Prisss

Prisss

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
233
Likes
713
Points
180
Prisss

Prisss

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
233 713 180
Hahahaaa' angepata size ya mkewe angesema na ya small house pia ametumwa...... Chezea
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,827
Likes
482
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,827 482 180
hahahahahahahaaaaa
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
aisee kali sana mkuu
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Mzee mmoja aliagizwa SIDIRIA na mke wake,alipofika dukani akawa amesahau size gani!
Mama muuzaji akamwambia; Njoo unishike maziwa, utakumbuka ukubwa wa SIDIRIA uliyoagizwa.
Mzee aliposikia hivyo akasema dah!! Samahani kumbe niliagizwa na CHUPI!!!
Mama: Nyoo mshenzi mkubwa wewe!!:heh::heh::heh::heh:
mbaaaaaaavyu
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
962
Likes
72
Points
45
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
962 72 45
Mzee mmoja aliagizwa SIDIRIA na mke wake,alipofika dukani akawa amesahau size gani!
Mama muuzaji akamwambia; Njoo unishike maziwa, utakumbuka ukubwa wa SIDIRIA uliyoagizwa.
Mzee aliposikia hivyo akasema dah!! Samahani kumbe niliagizwa na CHUPI!!!
Mama: Nyoo mshenzi mkubwa wewe!!:heh::heh::heh::heh:

Aaaaahhh!! Babuuuu, iko janja sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953