NOI NOI
JF-Expert Member
- Aug 10, 2015
- 222
- 112
Natafuta mchumba
Sifa:
Awe mrefu
Maji ya kunde
Ajue kusoma na kuandika
Awe na moyo wa biashara kulala sipendi
Uaminifu uwepo
Mengineyo tutashauriana
Atakapokuwa awe tayari kuonana nami
Ingia pm fast
Mm
Mrefu
Maji ya kunde
Najua kusoma na kuandika
Niko chuo kikuu
Mengineyo mengi ya faida ninayo
Sifa:
Awe mrefu
Maji ya kunde
Ajue kusoma na kuandika
Awe na moyo wa biashara kulala sipendi
Uaminifu uwepo
Mengineyo tutashauriana
Atakapokuwa awe tayari kuonana nami
Ingia pm fast
Mm
Mrefu
Maji ya kunde
Najua kusoma na kuandika
Niko chuo kikuu
Mengineyo mengi ya faida ninayo