Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

some peoples are anal addicted na vitendo hv vinashamiri kutokana na ponograph watu wakiwaona akina tory lane,jada stevens,mia bangg,alexis texas wanaenjoy nao wanavimba vichwa

alexix texas mtam hatar!
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

kwa hisia hizi kwenye hii reply yako hapana shaka u mshirika mzuri wa kitendo tajwa
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

Achana nae huyo, naona kaingilia mambo yako, sijui katumwa nani huyu.
 
Usamehewe maana maandiko yanasema amelaaniwa anayezin kinyume cha maumbile
 
Back
Top Bottom