Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

Mti wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Posts
331
Reaction score
99
Habari msomaji wa uzi huu,

Ni matumaini yangu hujambo.

Karibu kwenye mada...

Leo nitagusia swala la ngono kinyume cha maumbile; vitendo hivyo siku hizi watu wengi wanapenda kufanya ama kushabikia, kuna watu naofahamu ukweli uliofichwa kuhusu tendo hilo na wapo wasiofahamu bali wanafanya tu.

Nimefanya uchunguzi katika majiji makuu ya Arusha na Dar es salaam pia mkoa wa Singida, niliweza kuzungumza nao wanasema wanapenda sana tendo hilo kuliko kufanya mapenzi mahala pake halali.

Na asilimia kubwa wanaopenda tendo hilo ni wanawake ambao wameolewa, baamedi na wanaojiuza (madada poa)
Wengi wanafanya kama tendo kwa kuburudika tu lkn wengine wanafanya kwa imani za ushirikina.

Ukweli uliofichwa ni kwamba kuna uhusiano mkubwa kufanya mapenzi kinyume cha maumbile na mapepo. Roho za mapepo hupenda sana tendo hilo kutokana uchafu uliopo huko mlango wa nyuma.

Wao hupata nguvu zao ya kutimiza malengo yao, ndio maana ukishajaribu tendo hilo kamwe huwezi kuacha, wengi hawajui hilo japo wanajua madhara kiafya tu.

Jihadhari.
 
watu awaachi kwa sabab akishaanza fangas wanaota pale so ili kuzikunj na kupata shahawa za kulisha fangas inabd mdudu apite so wanashndwa kuacha

na sio sababu uliyoitaja hapo ju
 
watu awaachi kwa sabab akishaanza fangas wanaota pale so ili kuzikunj na kupata shahawa za kulisha fangas inabd mdudu apite so wanashndwa kuacha

na sio sababu uliyoitaja hapo ju



Hii ni mojawapo ya sababu. Lakini ukweli ni kwamba siri kubwa imejificha kwenye tendo hilo. Mapepo hutumia sana uchafu unatoka huko kupata nguvu. Kwa mwenye elimu ya mambo yasiyooneka ktk ulimwengu wetu wanafahamu. Kina #Mshara #Jr #MziziMkavu na wengineo.
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu



Usichokijua ni sawa na usiku wa giza.
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

Ni maoni yake, unaonekana umeguswa sana mkuu. Pole. wanasema mapepo sijui ndo majini huwa yanakaa chooni, na wale wanaoambiwa wanayafuga nyumba zao zina sheria za kwenda chooni mara utasikia saa fulani watu wasiende na walioenda walipatwa na mshtuko, mara kupigwa vibaya au kuzimia.
Ameongelea kiimani zaidi. Hata ikifutwa kama ni kweli kuna hayo mapepo yapo tu na yanafanya kazi na wanaoyaruhusu.
 
Hakuna kitu kinachoitwa mapepo, huko ni kujiaminisha uongo.

Watu wanafanya kwa akili zao wenyewe.
 
Mmmmmh,Mungu atunusuru,kuna wengine wanadhani kufanya hivo nikumfanya mwanamme akatulia wengine hata hawajui wanafata mkumbo tuu...
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

We utakuwa unafanya siyo lazima utoe maoni yako hujui,pita kule.
 
Acha kupotisha mkuu kama unaeleza watu juu ya madhara basi ileze scientifically sio mambo ya hadithi za alinacha
 
Back
Top Bottom