Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

Uhusiano wa mapepo na mapenzi kinyume cha maumbile

Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

asante mana umempa yanayo mtosha
 
Acha kupotosha watu na Nadharia za uongo. Utafiti wa mapepo umeufanya wapi na kwa namna gani. Umeongea na mapepo mangapi yakakwambia kuwa yanakula uchafu unaotoka huko tigoni. Na kama yanakula huo uchafu kwa nini yasiende vyooni ambako unapatikana kwa wingi hadi wavizie watu wakila tigo? Umeandika upuuzi mtupu na hii thread ni bora ifutwe tu

kutokiamini kitu usicho kijua ni moja ya ufahamu mkubwa ulojaliwa.lakini kubisha kwa kitu usicho kijua na tena hakina effect kwako...inakua ujafanya sahihi.kama kitu ukijui nivema ukawaachia wanao fahamu waelimishane. mleta mada haja kuamlu uamini kitu icho kipo.
 
Sijawahi kuwaona wanaojihusisha na hiyo michezo. Na huyu jamaa hajatoa ushahidi wowote.



Kumbe unataka uthibitisho. Vitendo hivyo kwa Arusha machangudoa hufanya sana maeneo ya Shivas, Mrina bar, Kilimanjaro bar nk, pia wengi hufanya kiushirikina maeno yote ya Mererani. Usibishe kitu ambacho hujui mimi ndo ninefanya uchunguzi kwa kutembelea maeneo hayo yote pamoja na kuwahoji wahusika.
 
kutokiamini kitu usicho kijua ni moja ya ufahamu mkubwa ulojaliwa.lakini kubisha kwa kitu usicho kijua na tena hakina effect kwako...inakua ujafanya sahihi.kama kitu ukijui nivema ukawaachia wanao fahamu waelimishane. mleta mada haja kuamlu uamini kitu icho kipo.
Unajua kuna watu na viatu. Watu huweza kutofautisha ukweli na uzushi, lakinj viatu huzoa kila kitu. Siyo kwamba nashabikia vitendo hivyo lakini, argument zake anazotumia ndo hazina mashiko. Tusipokemea hii tabia ya mtu kuja na kudai kafanya utafiti...utafiti gani amefanya. Atuambie alivyo fanya utafiti na kufika hiyo conclusion. Tusiwe jamii ya kuzusha tu mambo bila kuwa na ufahamu juu yake
 
Vitendo hivyi vimesababishwa na ccm,maisha magumu watu wanabaki kuwaza upuuzi tu.
 
Unajua kuna watu na viatu. Watu huweza kutofautisha ukweli na uzushi, lakinj viatu huzoa kila kitu. Siyo kwamba nashabikia vitendo hivyo lakini, argument zake anazotumia ndo hazina mashiko. Tusipokemea hii tabia ya mtu kuja na kudai kafanya utafiti...utafiti gani amefanya. Atuambie alivyo fanya utafiti na kufika hiyo conclusion. Tusiwe jamii ya kuzusha tu mambo bila kuwa na ufahamu juu yake


Pole maana imekugusa.
 
Hakuna kitu kinachoitwa mapepo, huko ni kujiaminisha uongo.

Watu wanafanya kwa akili zao wenyewe.

Wanaanza kwa akili zao wenyewe (utashi), au hata kulazimishwa kwa case ya watoto wanaolelewa na ndugu lkn akili zao hazisaidii kujiondoa. Ina maana tatizo linakuwa kubwa kuliko utashi wao. Waweza ita addiction lkn kiroho tunaita hiyo nguvu ni spirit of..... au pepo au roho.
 
Hakuna mapepo ni ulimvukeni tu time will tell ngoja tuone waathirika ndo wengine wataacha
 
Unajua kuna watu na viatu. Watu huweza kutofautisha ukweli na uzushi, lakinj viatu huzoa kila kitu. Siyo kwamba nashabikia vitendo hivyo lakini, argument zake anazotumia ndo hazina mashiko. Tusipokemea hii tabia ya mtu kuja na kudai kafanya utafiti...utafiti gani amefanya. Atuambie alivyo fanya utafiti na kufika hiyo conclusion. Tusiwe jamii ya kuzusha tu mambo bila kuwa na ufahamu juu yake
Nilichokiona ni kwamba mleta mada kawa shallow kuliko kiu yetu.
Utafiti amefanya na ni kweli wengi wanao anza huo mchezo inakuwa ngumu kuacha ita addiction ita chochote lkn terminology ya kiimani (kiroho) ni pepo
 
some peoples are anal addicted na vitendo hv vinashamiri kutokana na ponograph watu wakiwaona akina tory lane,jada stevens,mia bangg,alexis texas wanaenjoy nao wanavimba vichwa
 
Back
Top Bottom