Uhusiano wa kuoa na uchumi


M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
Jamani wana jf! Kuna uhusiano wowote katika suala zima la kuoa na suala zima la hali ya muoaji ya kiuchumi?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Ni muhimu saaana kua fit kifedha (sio kwamba ziwe nyiiingi - uwe na uwezo wa kuendesha maisha yako uweze kumudu vitu basics kama chakula, malazi na mahitaji mhimu)... thou siku za mwanzo huonekana ka vile Mapenzi ndio mwisho wa maamuzi hayo but hata uwezo wako wa kuendesha maisha ni mhimu...
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Vizuri uwe una uwezo wa kujitegemea sio unaoa halafu unaenda kukaa kwenu.
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
274
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
274 1 35
Uhusiano upo mkubwa tu, ila si lazima u angalie uhusiano huo wakati wa kuoa
 
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
113
Likes
0
Points
0
M

Mndamba Namba 1

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
113 0 0
Ni muhimu ukiweza kumudu mahitaji muhimu ya nyumbani kama chakula,malazi,mavazi na maendeleo mengine hii huongeza Amani na utulivu kwenye nyumba.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,262
Likes
268
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,262 268 180
we unfikiri kuoa ni mchezo...ukikurupuka lazima mtaani wakupe majina maana utatia aibu...
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
ni kichekesho kama mwanaume unataka kuoa halafu huna hela...i guarantee you hyo ndoa haitadumu...
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
3,907
Likes
291
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
3,907 291 180
Ni muhimu sana uwe a mkwanja wa kutosha, la sivyo utaachwa kwenye mataa lol
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,068
Likes
17,759
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,068 17,759 280
ni kichekesho kama mwanaume unataka kuoa halafu huna hela...i guarantee you hyo ndoa haitadumu...
Jamani mbona mnapotoshana kwa makusudi hapa? ingekuwa hivyo basi msukums torori asingeowa, hapa lazima tukubali binadamu duniani hatuko sawa, bali usawa upo kwa mungu, sasa hata unapotaka kuoa ni lazima ujijuwe wewe ni wa category gani, haiwezekani unataka kumuowa Miss Tanzania halafu unafanya kibaruwa kwa muhindi mshahara laki na nusu, hapa ni kujitafutia shida wewe mwenyewe.
Jana tulisema hapa wanawake waalimu ndio good match ya kuoa kama kauwezo kako ni kakubeep, maana waalimu wana upendo wa asili na wanavumilia sana mazingira magumu.
Sasa wewe unamtaka Lizzy, bill inaanzia kwenye Blackberry subscriber per mounth 30,000= internet bundle ya laptop 2 GB per month, hapo bado saloon.
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
33
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 33 145
Jamani mbona mnapotoshana kwa makusudi hapa? ingekuwa hivyo basi msukums torori asingeowa, hapa lazima tukubali binadamu duniani hatuko sawa, bali usawa upo kwa mungu, sasa hata unapotaka kuoa ni lazima ujijuwe wewe ni wa category gani, haiwezekani unataka kumuowa Miss Tanzania halafu unafanya kibaruwa kwa muhindi mshahara laki na nusu, hapa ni kujitafutia shida wewe mwenyewe.<br />
Jana tulisema hapa wanawake waalimu ndio good match ya kuoa kama kauwezo kako ni kakubeep, maana waalimu wana upendo wa asili na wanavumilia sana mazingira magumu.<br />
Sasa wewe unamtaka Lizzy, bill inaanzia kwenye Blackberry subscriber per mounth 30,000= internet bundle ya laptop 2 GB per month, hapo bado saloon.
<br />
<br />
huyo lizzy kama amekupenda kwa dhati na kukubali kufunga ndoa nawe ataforgive hizo bill za blackberry and 2GB...kuoa sio tu kuwa na uwezo wa kumhudumia mke...kukubaliana kuishi kwenye maisha ya ndoa ni mapenzi ya dhati baina ya watu wawili na mtaishi kwa kusaidiana,kupeana support kadri itakavyowezekana ...kama upo na mke kwa sababu tu unampa fedha za kutosha then bila shaka she loves ur fckn money and not you
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,461
Likes
914
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,461 914 280
Vizuri uwe una uwezo wa kujitegemea sio unaoa halafu unaenda kukaa kwenu.
<br />
<br />
hii imenikumbusha jamaa yangu m1 alioa aafu akawa anaishi na kula kwa mama yake pamoja na mke,baadaye mke alisepa
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,068
Likes
17,759
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,068 17,759 280
<br />
<br />
huyo lizzy kama amekupenda kwa dhati na kukubali kufunga ndoa nawe ataforgive hizo bill za blackberry and 2GB...kuoa sio tu kuwa na uwezo wa kumhudumia mke...kukubaliana kuishi kwenye maisha ya ndoa ni mapenzi ya dhati baina ya watu wawili na mtaishi kwa kusaidiana,kupeana support kadri itakavyowezekana ...kama upo na mke kwa sababu tu unampa fedha za kutosha then bila shaka she loves ur fckn money and not you
Endelea kuidanganya nafsi yako,..................... wewe unaishi dunia ya kusadikika na sio hii tuliopo leo.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
293
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 293 180
Jamani mbona mnapotoshana kwa makusudi hapa? ingekuwa hivyo basi msukums torori asingeowa, hapa lazima tukubali binadamu duniani hatuko sawa, bali usawa upo kwa mungu, sasa hata unapotaka kuoa ni lazima ujijuwe wewe ni wa category gani, haiwezekani unataka kumuowa Miss Tanzania halafu unafanya kibaruwa kwa muhindi mshahara laki na nusu, hapa ni kujitafutia shida wewe mwenyewe.
Jana tulisema hapa wanawake waalimu ndio good match ya kuoa kama kauwezo kako ni kakubeep, maana waalimu wana upendo wa asili na wanavumilia sana mazingira magumu.
Sasa wewe unamtaka Lizzy, bill inaanzia kwenye Blackberry subscriber per mounth 30,000= internet bundle ya laptop 2 GB per month, hapo bado saloon.
Matola bana...
Kwani hivyo vitu ntakua naanza kuvitumia baada ya kuolewa?! Kama nlikua naweza kuvilipia mwenyewe kabla basi uwezo wa kuendelea kufanya hivyo ntakua nao hivyo sina haja ya kumtegemea huyo mtarajiwa anifanyie..au nimkimbie sababu tu uwezo huo hana kwa wakati ule.

Kuwa na uchumi unaoleweka ni kitu kizuri ili stress za kodi na tutakula nini zisiwe juu sana maana hiyo yaweza sababisha mfarakano kwenye ndoa. Ila sio lazima mwanaume ndo awe mambo safi...anaweza akawa anafanya kazi ya kawaida sana ila kwa malengo ya kuendelea mbeleni...na kama mwenzake anaweza kurahisisha maisha untill then basi anaweza kuoa. Na kama una mawazo ya “mwanaume halelewi bwana“ jiulize mkifunga ndoa wewe mwanaume ukiwa na pesa alafu baada ya muda mambo yakakuendea kombo huku mkeo akiwa bado anajiweza je akuache?!Au wewe utataka kumuacha ili asikulelee?!
Kusaidiana kupo iwe mwanzo au baadae sana katika ndoa...oeni watu wanaoweza kuhimili mabadiliko ili msije JF kulalamika mnavyodharauliwa/mkeo anavyotembea nje sababu mambo ya pesa hayakuendei vizuri kama mwanzo.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
293
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 293 180
huyo lizzy kama amekupenda kwa dhati na kukubali kufunga ndoa nawe ataforgive hizo bill za blackberry and 2GB...kuoa sio tu kuwa na uwezo wa kumhudumia mke...kukubaliana kuishi kwenye maisha ya ndoa ni mapenzi ya dhati baina ya watu wawili na mtaishi kwa kusaidiana,kupeana support kadri itakavyowezekana ...kama upo na mke kwa sababu tu unampa fedha za kutosha then bila shaka she loves ur fckn money and not you
Asante!!

Wanaotakiwa kuoana ni mtu na mtu na sio mtu na pesa!!Acha watu waendelee kulia kwa kuoa/olewa kwa kuangalia pochi!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,075
Members 461,948
Posts 28,466,263