uhusiano kati ya jf na waabudu shetani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uhusiano kati ya jf na waabudu shetani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by client3, Jan 11, 2012.

  1. client3

    client3 JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    nimesikia tetesi hizi mara kadhaa ya kuwa popote pale utakapoona kuna ishara/alama za kupanda ngazi,cheo,daraja kutokana na aidha mchango wako (mfano hapa jf kutoka member to senior to member to
    senior expert member to Premium Member) au kuongeza idadi ya members (kama wafanyavyo kwenye GNLD,TIANSHI), na kuwapo kwa usiri mkubwa wa utawala/uongozi kama lilivyo la umiliki wa hii kitu; ni dalili mojawapo ya waabudu shetani.
    je mmeshawahi kusikia hii wanajf au mnafahamu nini kuhusu hiki,its just out of curiosity tu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    rekebusha kwanza kichwa cha habari ndo tuendelee.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,218
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo nani anaeabudu shetani?
    Watu wanaotunukiwa u'Senior expert member'?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Actually katika sekta yoyote mtu anapanda nafasi au cheo kutokana na mchango wake!
    Iwe Ofisini- serikalini,
    Iwe Msikitini
    Iwe kanisani
    Mchango si fedha tu...ni namna yoyote ambayo mtu anaweka inputs zake mahala kwa nia ya kuendeleza kitu hicho aidha kiwe sustainable, au kipite mahala fulani!
    Sasa back to your allegation, hakuna mantiki wala mashiko katika dai lako!
     
  5. client3

    client3 JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    hicho naona ka kinafaa i hope sijachokoza hisia mkuu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana umegomea kwenye u-member kuanzia 2007 nini?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ni bora ungechokoza hisia, umenichoma kidole makalioni

    nakuamuru rekebisha hiyo heading haraka!!!!

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    junior memba wa shetani na superior memba wote ni wa shetani

    anatukwaza tu bure wengine hapa.
     
  9. client3

    client3 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45

    sijui si ndo maana naomba mnijuze
     
  10. client3

    client3 JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kwani ipo dhambi hapo au ndo maana unaogopa kuongea bila jazba mkuu
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kiukweli ukiiangalia jf imekaa kama secret society watu wanatumia avatar, wanatumia Id za ajabu mda mwingine hata mimi naogopa
     
  12. client3

    client3 JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 739
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    sorry didnt mean to offend u sir
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Angalia sana maneno yako maana karibu vitu vyote duniani except bible, ni vya shetani"msiipende dunia na mambo yake, mtu akiipenda dunia kumpenda baba hakumo ndani yake".
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    haueleweke nini hasa point yako...
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hadi uitoe hiyo jazba ndo na mie ntaitoa yangu

    unaanzisha zari afu unaogopa kurusha ngumi, **** alah!
    Badili kwanza ndo uendelee na mengine.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    umeshaniofend skwea, rekebisha heading ndo tuendelee na kitu unachotaka kujua

     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    shetani ni kitu gani?
     
  18. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Shetani ni kiumbe cha kufikirika kinachutumiwa kuwatisha waafrika
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,526
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huyo unayeongea naye ni Mwanamke wa Kike. Nalog off
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    afu wewe!!
    Nikikushika na hiyo pensi yako?!
    Nakuangusha hapo kwenye kiti

     
Loading...