hicho AUDIO MANAGER Ina kazi gani
Mpendwa mi yangu ina pattern, na password na ukijaribu kuguess guess password inakupiga picha bila we kujua
Mpendwa anaefanya hivo afanye tu at his/her own risk, mie hela ya kwenda kutibu moyo India sina.....nna hela ya kunywea pombe tu ooh sorry sio pombe ni divaiMpendwa, ukishafikiria mbinu za kumzuia mwenzio asichepuke, hapo ndio umepoteza mchezo. Utakuwa mtumwa siku zote.
Ofkozi unajua wanachoficha, acha kujitoa akili
Haaa mpendwa mbona hatari sana???
Unaficha nini tena ???
Siku hizi kuna ki app kinaitwa "audio manager" hakuna haja ya mi pesiwadi
Magemu yangu mama, yakichezewa sana yatacollapse.... :behindsofa:
Mi nnayo hii inayopiga na picha
chema bwana.hata humwaribiiis
Michepuko itabaki pale pale, isipokuwa watu watakuwa creative zaidi ktk mawasiliano na michepuo yao, wataongea kwa codes na utabaki hujui kitu. Kwa mfano anaweza andikiwa meseji na mchepuko, meseji ikisema:
Shoga, watoto hawajambo? Sisi huku wazima! Msalimie shemeji.
Sasa wewe ukiona hii meseji unajua hamna kitu kabisa, kumbe aliyeandika ni dume na kaseviwa kama jike na haya mazungumzo kumbe kwa codes zao wanamaanisha kesho saa nane wakutane kwenye ile gesti! Utaelewa nini hapo!! Codes codes codes!
Hehehe Evelyn not necessarily... Wengine wanaweka kujilinda tu just in case simu ikaibiwa anajua hakuna information italeak. Ni kitu kizuri kuweka lock kwenye simu hata wewe you should try it too.