Uhuru wa simu ya mwenzi wako inapunguza michepuko

Uhuru wa simu ya mwenzi wako inapunguza michepuko

rubylove

Senior Member
Joined
Jun 1, 2015
Posts
127
Reaction score
42
Yaani ninaamini ya kwamba kila mmoja angekuwa na Uhuru wa kushika simu ya mpenzi/ Mume/ mke, naona ingesaidia kwa 87% kupunguza michepuko, kwani MTU akijua hii simu yangu mke/ Mume wangu anaweza kukuta SMS mbaya na ikasababisha ugomvi, atakuwa makini sana na taratibu taratibu anaacha michepuko.

Ni mtazamo wangu
 
Ukiona wapenzi simu zina ma pattern mixer passwords jua tu michepuko at work
 
Ukiona wapenzi simu zina ma pattern mixer passwords jua tu michepuko at work

Hehehe Evelyn not necessarily... Wengine wanaweka kujilinda tu just in case simu ikaibiwa anajua hakuna information italeak. Ni kitu kizuri kuweka lock kwenye simu hata wewe you should try it too.
 
Michepuko itabaki pale pale, isipokuwa watu watakuwa creative zaidi ktk mawasiliano na michepuo yao, wataongea kwa codes na utabaki hujui kitu. Kwa mfano anaweza andikiwa meseji na mchepuko, meseji ikisema:

Shoga, watoto hawajambo? Sisi huku wazima! Msalimie shemeji.

Sasa wewe ukiona hii meseji unajua hamna kitu kabisa, kumbe aliyeandika ni dume na kaseviwa kama jike na haya mazungumzo kumbe kwa codes zao wanamaanisha kesho saa nane wakutane kwenye ile gesti! Utaelewa nini hapo!! Codes codes codes!
 
Hehehe Evelyn not necessarily... Wengine wanaweka kujilinda tu just in case simu ikaibiwa anajua hakuna information italeak. Ni kitu kizuri kuweka lock kwenye simu hata wewe you should try it too.

Kama simu ina lock na mwenzio anajua ni sawa, ila lock ya peke ako peke ako michepuko things
 
Kilema hakosi Mwendo.... Unaweza akakuachia ushinde NATO siku nzima na bado michepuko inamtawala
 
ni ruhusa kushikana ila sio kushikiana simu - fig q
 
Kama simu ina lock na mwenzio anajua ni sawa, ila lock ya peke ako peke ako michepuko things

Naweza nikakuachia simu yangu ukae nayo utakavyo. Michepuko kuna mbinu nyingi ya kuwasiliana nayo. Unajua kuna simu huwa nikishafika home inakuwa haiko hewani tena? Na wala hujawahi kuiona? Na unajua simu nayokuachia uwe na uhuru nayo michepuko hawajawahi kuijua?

Oh sooooorry... nlikuwa nadhani we ni my wife wangu.
 
Hehehe Evelyn not necessarily... Wengine wanaweka kujilinda tu just in case simu ikaibiwa anajua hakuna information italeak. Ni kitu kizuri kuweka lock kwenye simu hata wewe you should try it too.

Bull's eye. Hata ikitokea umepoteza/kuibiwa simu, utakuwa na room ya ku-block simcard yako na baadhi ya info zisitumike vibaya.
 
Naweza nikakuachia simu yangu ukae nayo utakavyo. Michepuko kuna mbinu nyingi ya kuwasiliana nayo. Unajua kuna simu huwa nikishafika home inakuwa haiko hewani tena? Na wala hujawahi kuiona? Na unajua simu nayokuachia uwe na uhuru nayo michepuko hawajawahi kuijua?

Oh sooooorry... nlikuwa nadhani we ni my wife wangu.

Hata mie hivo hivo ile Nokia tochi niliyoifunga na rubber band ndo kila kitu bora kibaka anikwapue hii sio ile my lovely Nokia tochi
 
Watu wana mbinu Sana umeshika SIM yake unapekua unajua alikotoka katokea wapi
 
Kama simu ina lock na mwenzio anajua ni sawa, ila lock ya peke ako peke ako michepuko things

Mpendwa, ukishafikiria mbinu za kumzuia mwenzio asichepuke, hapo ndio umepoteza mchezo. Utakuwa mtumwa siku zote.
 
Michepuko itabaki pale pale, isipokuwa watu watakuwa creative zaidi ktk mawasiliano na michepuo yao, wataongea kwa codes na utabaki hujui kitu. Kwa mfano anaweza andikiwa meseji na mchepuko, meseji ikisema:

Shoga, watoto hawajambo? Sisi huku wazima! Msalimie shemeji.

Sasa wewe ukiona hii meseji unajua hamna kitu kabisa, kumbe aliyeandika ni dume na kaseviwa kama jike na haya mazungumzo kumbe kwa codes zao wanamaanisha kesho saa nane wakutane kwenye ile gesti! Utaelewa nini hapo!! Codes codes codes!

George kaseviwa, my shoga MARIAMU.Du kwa staili hii sidhani Kama michepuko itaisha
 
Naweza nikakuachia simu yangu ukae nayo utakavyo. Michepuko kuna mbinu nyingi ya kuwasiliana nayo. Unajua kuna simu huwa nikishafika home inakuwa haiko hewani tena? Na wala hujawahi kuiona? Na unajua simu nayokuachia uwe na uhuru nayo michepuko hawajawahi kuijua?

Oh sooooorry... nlikuwa nadhani we ni my wife wangu.

utaificha ila IPO siku ataifuma tu.
 
Dah... Ngoja nipite tu.
Ila kumbukeni kuchepuka kupo tangu agano la kale
Sijisumbui wallah
 
Back
Top Bottom