Uhuru ni kitu gani kwa mwanamke?

Mwanammke anatakiwa kuheshimiwa na si kumpa uhuru utakopelekea yeye kuwa na mamlaka juu yako. Awe msomi, tajiri, masikini etc we mchukulie kama mwanammke mwingine.
 
ha! ha! ha! et nyuma nyuma kama kalio! . mwanaume wa kweli lazima achunge mzigo wake ingawa trust ndio kila kitu , pia baadhi ya wanawake hupenda kuona mume au mpenzi wake anamfuatilia .
wanabahati kwa kweli
 
Sasa ndugu zetu tusipowapiga follow ups mnatufanya hamna kwanini lakini miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Kufuatilia kuna raha yake ila iwe kidogo

Haaa Khantwe,hebu imagine mpenzi wako yupo busy na simu hata hatulii mda wote anaikokotola hata ukiwa nae.Ukiwa mbali nae lbda upo kazini wala hakuwazii kukutext mara moja au mbili na thread inakuwa fupi tu...Unajizuiaje kumfuatilia mtu wa hivi?

Pengine huna mazoea ya kushika simu yake ila ikatokea siku umeishika ukakuta kuna ----- anamtongoza na anabembeleza kichiz walau apate cha huruma tu na yeye hajawahi kukutamkia kwamba kuna mtu anamsumbua..Unajizuiaje kumfatilia kwa mpango huu??
 
Last edited by a moderator:
Binafsi hata nijue kuna jamaa anamfuatilia Manzi wangu, wala sihangaikagi. It's all about trust. If she gives any reason to feel insecure, i'll just breeze. I know the name of the game.

Binafsi hata nijue kuna jamaa anamfuatilia Manzi wangu, wala sihangaikagi. It's all about trust. If she gives any reason to feel insecure, i'll just breeze. I know the name of the game.

Paulo Sergio De Souz Ngoja utapolizwa na huyo jamaa ndio utatia akili kwamba is all about trust ama neneee,Aliesema "Never trust a woman" in all senses alikuwa na sababu yenye mashiko!
 
Last edited by a moderator:
wengine tunafuatiliwa mapaka shida

Either naonekana suspicious ndio maana unafatiliwa miss chagga,au lbda una tourism attraction mwilini mwako kwa mtu uliyenaye anaogopa fedhea za kugongewa... Ni jambo la heri kutokuweka guards down na kuendelea kuimarisha ulinzi usije ukamchafua! Jaribu kujenga mazingira ya yatakayo punguza kasi ya we kufwatiliwa!
 
Last edited by a moderator:

mkuu ego mi sinaga hiyana na kwa wale wenzangu tusio na hiyana nawawakilisha,tatizo ni hawa wanamama kukubalisha uvishike hivyo visemeo vyao ni mpaka mkabane mara nyingine kwanza lazma adilit uchafu uliopo mle ndio ajidai kukukabidhisha...Hasa hapa uoni kwamba ni tatizo mkuu,mnaeza kukubaliana ila kuna siku kutakuwa na ugumu wa wewe kuipewa hiyo simu mpk utajiuliza huyu vipii ila yako kashaipekua apo!
 
Last edited by a moderator:
sawa mkuu
 
 
tatizo ni sisi wenyewe kukosa maarifa ya kuchagua wachumba.

ukifanya makosa tangu mwanzo ndio haya yanatokea.

mchumba anatakiwa kuwa mtu ambaye manapatana, yaani ukiwa peke yako hujisikii kumfanyia kitu kibaya na yeye akiwa peke yake anajichunga.

lakini sisi tunachukulia mtu kukusumbua huyo ndiye anafaa kuoa, tunaheshimiana kwa kuogopa ugomvi na ndio hayo unaona mtu anafanya mambo yake cha msingi eti ajichunge mwenzake asione.

kimsingi tutafute mbinu za watu wawili wanaopendana sana kuoana na sio mtu kujisifu mtu fulani alijifanya mgumu nikanya nikatangaza ndoa nikaoa bali ndoa inatakiwa kuwa tunda la upendo na sio ndoa kuhalalisha upendo.

 
Uhuru wa kizezeta kama huu hauna maana yoyote. Mimi nitamtrace kama kawaida na nikihisi harufu mbaya lazima nijitahidi kujua inatokea wapi?
 

Teh teh kwa hiyo unataka wote wanaomtongoza awe anakuambia mbona ana kazi huyo manzi wako
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…