Uhamiaji: Wallace Karia ni Mtanzania

Uhamiaji: Wallace Karia ni Mtanzania

Alizaliwa lini na wapi , ndugu zake ni akina nani , alisoma wapi na alisomea nini , aliwahi kufanya nini na alifanyia wapi , Aliwahi kucheza soka , alichezea timu gani , nani alimleta TFF na kwanini ?
Wazee wa kiki na matukio hivi ndo mnategemea kuingia ikulu kweli?

Labda kwa huruma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu jamaa kwa hii kauli yake ya kuchanganya mambo ya siasa kwenye mpira, amesababisha watanzania wapenda soka na tusiofungamana na chama chochote kile cha siasa tumuone ni kilaza wa mwisho na mtu mwenye akili ndogo sana aliyekabidhiwa majukumu makubwa asiyostahili.

Binafsi, nimemdharau sana! Mfano wake wa kumlinganisha hasimu wake Michael Wambura na mh.Tundu Lissu ulikua totally irrelevant! Siasa na mpira wapi na wapi! Alitakiwa afiche ujinga/mahaba yake maana anafahamika fika ni kada wa chama tawala.
Kwa maelezo haya bado unasema wewe hauna chama!!!!

Kama ww ulivyoshindwa kujizuia kuonyesha mahaba yako ya chama ndivyo yeye pia alishindwa!!! Kwahyo bampa to bamba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo Msomali ni bora tu akarudi kwao Somalia ili akapambane na Al-Shabaab

Hivi watu wa Immigration tumeona namna "mnavyopambana" na Askofu Kakobe ambaye ni mtanzania halisi, kutaka kumvua uraia wake, je mnamuachaje huyo Msomali halisi??
 
ala, ngoma kumbe ni ya Somalia....i wonder.
 
Hivi hawa wasomali inakuwaje wanapata nafasi humu nchini? Hata Ismail Aden Rage naye Msomali.
 
Back
Top Bottom