Uhamiaji: Wallace Karia ni Mtanzania

Uhamiaji: Wallace Karia ni Mtanzania

Alizaliwa lini na wapi , ndugu zake ni akina nani , alisoma wapi na alisomea nini , aliwahi kufanya nini na alifanyia wapi , Aliwahi kucheza soka , alichezea timu gani , nani alimleta TFF na kwanini ?
Karia ni Mtanzani. Yupo kwenye mpira wa Tanzania kwa miaka mingi.Mambo mengine anayafahamu mwajili wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Karia ni TISS hilo ni well known ila anachofanya sio sawa hata kama kumuimpress bwana mkubwa
asante kwa taarifa mkuu , lakini kuwa kwake Tiss haimaanishi kuwa anayo kinga yoyote , Kuna wenzie tena ni ma senior kuliko yeye wako gerezani kwa miaka mitatu sasa , ajiangalie sana
 
asante kwa taarifa mkuu , lakini kuwa kwake Tiss haimaanishi kuwa anayo kinga yoyote , Kuna wenzie tena ni ma senior kuliko yeye wako gerezani kwa miaka mitatu sasa , ajiangalie sana
Kwasasa kinga anayo sababu anapendwa na bwana mkubwa and he is trying hard to impress him as others do. Hilo la impressing lipo ktk job description kwa kila afisa hahahah
 
Kwasasa kinga anayo sababu anapendwa na bwana mkubwa and he is trying hard to impress him as others do. Hilo la impressing lipo ktk job description kwa kila afisa hahahah
Mwache aendelee kumuabudu binadamu ili aje avune anachopanda
 
Back
Top Bottom