uhalisia wa picha kilichokuwa kinaendelea leo bungeni


Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,731
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,731 40 145
kuna jukwaa la utani.
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Unatani wa kisiasa,pia una jukwaa lake?Ujue pia kuwa picture na maneno ni sehemu ya speech.Ningeandika maneno nikishangaa wabunge ungepda ibaki.
Sasa hiyo picha iko wapi?
 
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
563
Likes
3
Points
35
Isaac JK

Isaac JK

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
563 3 35
hapa ndo mahali pake hizo ni siasa kwa mfumo wa picha
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Utani wa kisiasa,pia una jukwaa lake?Ujue pia kuwa picture na maneno ni sehemu ya speech.Ningeandika maneno nikishangaa wabunge ungepda ibaki.
Kumbe wewe ndiye mleta hii mada. Ahsante kwa kutujuza.
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Maneno kama hayo tayari tunayasikia bungeni mwetu mfano Mh. Mbilinyi n.k
Ila kwa utaratibu unavyoendelea hata na hiyo miguu itafikia huko..
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
huyo ni Kapteni Komba anaunga mkono hoja huku jimbo lake halina chuo cha ufundi hata kimoja
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Kumbe wewe ndiye mleta hii mada. Ahsante kwa kutujuza.
Mnakimbizana na kivuli..nilidhani una fujo km mnyama mwaribifu tuu..kumbe una shida ya kufiki km wanayama mazezeta.

Kwanini niandike mara mbili?hata nikiwa na Ban huwa sioni haja na kufungua ingine.Huwa nasepa zangu.Siku nikikumbuka na kujaribu km ban hakuna natumia.Km vipi sijawa addict kihivyo.Rudia too flow ya posting utajua nilikuwa nasema nini.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
Mnakimbizana na kivuli..nilidhani una fujo km mnyama mwaribifu tuu..kumbe una shida ya kufiki km wanayama mazezeta.

Kwanini niandike mara mbili?hata nikiwa na Ban huwa sioni haja na kufungua ingine.Huwa nasepa zangu.Siku nikikumbuka na kujaribu km ban hakuna natumia.Km vipi sijawa addict kihivyo.Rudia too flow ya posting utajua nilikuwa nasema nini.
Naona wewe ni wa shule zile zile za Father Kit Cunningham.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Naona wewe ni wa shule zile zile za Father Kit Cunningham.
ok..unaonaje nikikupotezea,ili tusijaze thread uchafu...?Hembu basi ukijibu kitu kiwe kinahusiana na thread one way or another.SIjachangia ili kukusaidia kimbia maswali.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
85
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 85 0
ok..unaonaje nikikupotezea,ili tusijaze thread uchafu...?Hembu basi ukijibu kitu kiwe kinahusiana na thread one way or another.SIjachangia ili kukusaidia kimbia maswali.
Naona ujumbe umekufikia vyema sana na inabidi usiwe na jibu.

Jee, unamjuwa Mshume Kiyate?
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000