UHAKIKI WA VYETI UWE KWA WATU WOTE

UHAKIKI WA VYETI UWE KWA WATU WOTE

Joined
May 4, 2013
Posts
27
Reaction score
22
Kwanza Mh. Rais kwa kuondoa watumishi wote waliobainika kughushi vyeti katika utumishi wa umma. Lakini ili zoezi hili liwe na maana zaidi ni vema lingewagusa watu wote kuanzia Ikulu, wabunge, mawaziri, wakuu wa mikoa, wilaya na wakurugenzi wote. Nasema hivi kwa sababu kwa mujibu wa sheria kughushi cheti ni kosa la jinai bila kujali hadhi au wadhifa alionao mtu. Sasa najiuliza kwanini baadhi ya kundi la watu halikuguswa? je, kuna nini chini ya kapeti? au tuseme ni njia ya kumlinda bashite? Kama kweli Mh. Rais ana nia ya dhati katika suala hili anapaswa kuwaondoa wote wenye vyeti feki bila kujali hadhi au wadhifa wao kwani sifa pekee ya kiongozi bora ni kuwa mfano bora wa kuigwa na walio chini yake. Aidha katika kuwaondoa kwenye orodha ya malipo umakini ufanyike ili wale walio safi wasiathirike. Pia nalishauri baraza la mitihani wanapotoa matokeo ya mithani wawe wanaandika jina kamili la mtu. Hii itasaidia raia wema kutoa taarifa pale unapomkuta mtu alipata daraja o kwa kutumia jina fulani kisha unamkuta ana cheti chenye daraja 1 kwa kutumia jina lingine.
 
NITAFURAHI SANA ZOEZ LIKIWA LA WATU WOTE.
BILA HIVYO LITAKUWA LA UNYANYASAJI NA UDHALIMU ULIOPINDUKIA. SHERIA MAANAKE NN? Kwa ujinga wa ccm tunaambiwa hakuna mtu aliyejuu ya sheria.
Nitafurahi sana zoez hili likiwa la watu wote. Akiwemo raisi
KUFOJI CHETI NI KOSA? KM BADO WENGINE WAMEACHWA BASI WAENDELEE KUFOJI CHETI TU NA WATU WATAKAOFOJI CHETI WASISHITAKIWE. HAIWEZEKAN BASHITE ANACHET NA MABULA ANACHETI HALAFU UNASEMA MABULA ANAMAKOSA LKN BASHITE HANA
TUKUTANE 2020 BILA YA CCM KUIBA KURA NA TUMECCM MEISHA
 
Weny mawaz na nia kam yako ni wachach, weng ni uoga na kujipendekeza, kam rais ni msema ukweli na Mpenz wa mungu kama adaivyo, suala la kumwach bashite ni ......................
 
Weny mawaz na nia kam yako ni wachach, weng ni uoga na kujipendekeza, kam rais ni msema ukweli na Mpenz wa mungu kama adaivyo, suala la kumwach bashite ni ......................
Sijakuelewa Mkuu. Jitahidi uandike mwandiko wenye herufi zinazoeleweka!!
 
Back
Top Bottom