Ugonjwa hatari kimahusiano 'technociosis'

akazuba

JF-Expert Member
May 16, 2014
535
500
Kuna ugonjwa hatari umeingia kwenye ndoa, makazini na watu walio kwenye mahusiano. Unaitwa 'technociosis', huambukizwa na kirusi hatari aina ya 'smartvindrom9' Mara nyingi mgonjwa huonyesha dalili zifuatazo:

1. Hukosa hamu ya kuongea.
2. Hucheka peke yake.
3. Hujitenga na mwenza wake hasa wanapokuwa na kamzozo.

4. Hukosa hamasa ya kutekeleza majukumu yake ya kiofisi.

5. Hupoteza umakini awapo barabarani hasa kwenye foleni mpaka asituliwe kwa honi.

6. Huwa mbea kutaka kujua kila kitu na kujitia ujuaji kumbe ame Google.

Je wewe haka ka ugonjwa kamesha kupata?

Angalizo: naambiwa wengi waliosoma hapa wamepita kimya kimya why?
 

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Feb 11, 2014
13,776
2,000
Kuna ugonjwa hatari umeingia kwenye ndoa, makazini na watu walio kwenye mahusiano. Unaitwa 'technociosis', huambukizwa na kirusi hatari aina ya 'smartvindrom9' Mara nyingi mgonjwa huonyesha dalili zifuatazo:

1. Hukosa hamu ya kuongea.
2. Hucheka peke yake.
3. Hujitenga na mwenza wake hasa wanapokuwa na kamzozo.

4. Hukosa hamasa ya kutekeleza majukumu yake ya kiofisi.

5. Hupoteza umakini awapo barabarani hasa kwenye foleni mpaka asituliwe kwa honi.

6. Huwa mbea kutaka kujua kila kitu na kujitia ujuaji kumbe ame Google.

Je wewe haka ka ugonjwa kamesha kupata?
Aisaee kweli Ugonjwa huo !! Tena una MaGroupu mengi.... na mawazo yote yapo kwenye charger !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom