Ugonjwa gani huu? Msaada

Ugonjwa gani huu? Msaada

zhang laoshi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2014
Posts
469
Reaction score
639
Habari Team
Hii ni wiki sasa, palianza kama uvimbe mdogo (kigololi) then pakawa panawasha sn.

Nilipataje?
Siku moja nilitoka shamba baada ya kumalizia shughuli za shamba gafla nikaanza kusikia huo muwasho mkononi na huo uvimbe kidogo, sasa sijui ni mdudu alinitambaa, panawasha sana

Msaada tafadhali
IMG_20230615_071004.jpg
 
Habari Team
Hii ni wiki sasa, palianza kama uvimbe mdogo (kigololi) then pakawa panawasha sn.

Nilipataje?
Siku moja nilitoka shamba baada ya kumalizia shughuli za shamba gafla nikaanza kusikia huo muwasho mkononi na huo uvimbe kidogo, sasa sijui ni mdudu alinitambaa, panawasha sana

Msaada tafadhali View attachment 2669815
Hii ni sehemu gani ya mwili..?
 
Habari Team
Hii ni wiki sasa, palianza kama uvimbe mdogo (kigololi) then pakawa panawasha sn.

Nilipataje?
Siku moja nilitoka shamba baada ya kumalizia shughuli za shamba gafla nikaanza kusikia huo muwasho mkononi na huo uvimbe kidogo, sasa sijui ni mdudu alinitambaa, panawasha sana

Msaada tafadhali View attachment 2669815
Inawasha zaidi usiku?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom