Ugomvi wa lowassa,rostam na lukuvi vs lowassa


M

maarufu

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
63
Likes
0
Points
0
M

maarufu

Member
Joined Nov 28, 2010
63 0 0
Jamani nimesikia kukosa kwa prof msolla kuwa waziri wkt alistahili kumetokana na mabwana wakubwa wawili wa nchi hii yaani rostam , na el kisa:

Lowassa: Kwanza alimshawishi msolla ajenge chuo kikuu kikubwa tanzania yaani udom kwake arusha eneo la monduli
pili: Kushuka kwa gharama za mawasiliano ambazo zimeiathiri vodacom aliyeko swaiba wake na yeye

rostam: Ishu ya kushuka gharama za mawasiliano vodacom (tsh 1 kwa sek)

lukuvi: Hampendi kabisa lowassa kutokana na ujumbe wa nec iringa
natoa hoja michango jamani ka nimekosea.
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
jamani nimesikia kukosa kwa prof msolla kuwa waziri wkt alistahili kumetokana na mabwana wakubwa wawili wa nchi hii yaani rostam , na el kisa:

Lowassa: Kwanza alimshawishi msolla ajenge chuo kikuu kikubwa tanzania yaani udom kwake arusha eneo la monduli
pili: Kushuka kwa gharama za mawasiliano ambazo zimeiathiri vodacom aliyeko swaiba wake na yeye

rostam: Ishu ya kushuka gharama za mawasiliano vodacom (tsh 1 kwa sek)

lukuvi: Hampendi kabisa lowassa kutokana na ujumbe wa nec iringa
natoa hoja michango jamani ka nimekosea.
Huyo msolla mwenyewe ! Nani kakwambia anafaa na alistahili kuwa waziri?
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
jamani nimesikia kukosa kwa prof msolla kuwa waziri wkt alistahili kumetokana na mabwana wakubwa wawili wa nchi hii yaani rostam , na el kisa:

Lowassa: Kwanza alimshawishi msolla ajenge chuo kikuu kikubwa tanzania yaani udom kwake arusha eneo la monduli
pili: Kushuka kwa gharama za mawasiliano ambazo zimeiathiri vodacom aliyeko swaiba wake na yeye

rostam: Ishu ya kushuka gharama za mawasiliano vodacom (tsh 1 kwa sek)

lukuvi: Hampendi kabisa lowassa kutokana na ujumbe wa nec iringa
natoa hoja michango jamani ka nimekosea.
tufafanulie vigezo vyako kuwa alistahili?
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
huu ni umbea! Jamvi linahitaji hoja zenye evidence otherwise ni majungu na chuki binafsi......
 

Forum statistics

Threads 1,205,780
Members 458,082
Posts 28,205,453