Ufoooo Sarrrrooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufoooo Sarrrrooo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Apr 4, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Nampenda sana huyu binti anaonekana ni jembe sana, hasa nyakati za uchaguzi
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    mimi ni ufooo saroo wa aitiviiii
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Si wewe peke yako
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    anajiamini sana when reporting.. big up
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    Nimeshakua naye field Igunga japo hatufahamiani lakini anajituma na haogopi kati ya madada wote mapaparazi niliowaona pale, hata sauti yake ina lafudhi halisia, kifupi hana makuu
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,817
    Likes Received: 6,620
    Trophy Points: 280
    hata mimi namkubali sana dada huyu.
     
  7. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 504
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    na mimi pia
     
  8. t

    testa JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahaaa...kanikosha juzi wakati akitoa taarifa ya matokeo ya awali ya baadhi ya vituo kule Arumeru alikuwa akiongea akiwa ndani ya mtaro baada ya usafiri aliokuwa akiutumia kutumbukia mtaroni
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    huyu dada anapenda kazi yake na anaijua pia. huyu dada ni jembe. anachapa kazi si mchezo halafu sio mnafiki coz anareport kitu kama kilivyo bila kuogopa boss wake wala serikali. hata kwa kumuangalia tu mumewe anafaidi sana. Umefika wakati aletwe kwenye a/c halafu na sembeye aende field tuone atareport nini kama hata acha kazi siku hiyo hiyo. big up sana mdada.
     
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dada ninamkubali sana kuliko wote "nikiripoti kutoka hapa arumeru mimi ni ufuo saro wa itv........." i like it
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    nI KUMTAKIA HERI NA KUMSIHI ASIBWETEKE
     
  12. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Tumtendee haki dada yetu,binti yetu ufooo Sarooooooooooo naomba picha plzzzzzzzzzz
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    Picha yake pls
     
  14. k

    kimamii Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada yuko makini sana,keep it up
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    nimegoogle hakuna ki2,
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,950
    Likes Received: 4,028
    Trophy Points: 280
    picha nehi, haki gani naomba udadavuzi, je una maoni atendewe nini, mimi naona ni kumpigia chapuo aingie tuzo zza waandishi bora wewe je?
     
  17. collycool

    collycool Senior Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    [Hahahaaa...kanikosha juzi wakati akitoa taarifa ya matokeo ya awali ya baadhi ya vituo kule Arumeru alikuwa akiongea akiwa ndani ya mtaro baada ya usafiri aliokuwa akiutumia kutumbukia mtaroni]

    Aliyekuwa mtaroni ni Mwanaidi mkwizu na sio Ufoo Saro Mkuu
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Ufoo ni huyo hapo kulia anayecheka sanaaa....
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    hahahahahehehehehehihihihihohohohuhuhuhu mnanifurahisha, kweli siri ya mtungi aijuae kata
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,736
    Likes Received: 8,293
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Goerge Maratoooo wa I.TEEE.VEEEEE!!...
     
Loading...