Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

wakati watu wengi wakimuona muuaji wa mama yake ufo Saro ni mnyama,ni mkatiri,ni muuaji,hafai MIMI nipo tofauti sana na wengi.
1.mume wake ufo saro hakuwa mwehu na uamuzi aliochukua hautokani na uwehu na kama angekuwa mwehu hakupaswa kuwa na ufo saro
2.nani anajua makosa ya ufo saro na mama yake ufo saro kwa huyu muuaji?Je ufo saro si mkatiri?Si mnyama?Je ana ubinadamu?
3.ni nani anaeamini kuwa Ufo saro anaweza kueleza waziwazi mabaya yake yote yaliyopelekea balaa?Hakika naamini Ufo saro hawezi kuelezea makosa,manyanyaso,usaliti na ukatiri wake kwa mume wake,zaidi atavutia kwake tu kama utamaduni wa kila muwamba ngoma.
4.mliomhukumu aliyempiga risasi ufo saro bila maelezo ya upande wa pili wa muuaji hamuwezi kuwa sahihi kwa kuwa hukumu yenu ina maelezo ya ufo saro peke yake.
MTU ANAWEZA KUPIGA MTU HADI AKAZIRAI alafu yeye akiwa na majeraha kidogo akawahi kufungua jalada polisi,lakini polisi wakimuona mshitakiwa watashangaa maana haihitaji utalamu kubaini kuwa mshitakiwa ndo [/qoate]

Kichwa cha habari yako kina mvuto lakini maelezo uliyoyatoa hayajitoshelezi kabisa.

Nilitegemea unatoa taarifa sahihi za upande wa pili kwamba ni kwanini marehemu Mushi asilaumiwe; kumbe porojo!!!!!!!!
Toa ushahidi thabiti; kwanini jamii iaimlaumu muuaji; muuaji alitendewa nini hata uamuzi aliouchukuwa uonekane sahihi!!!

Acha bla bla kaka!
 
Na kuna ile hadithi ya kuwafuata vijana chumbani, wakapanda juu ya dari then wakatokea kwenye paa. kuna hadithi ya kulipua mitungi ya gesi na kuchoma magodoro.

Kuna hadithi nyingi sana hapa.
Sasa hapa naona Asprin unachanganya na ile stori ya Westgate kule Kenya, au?
 
Last edited by a moderator:
Mara nyingi mtu akitaka kuua au kujiua huwa anaeleza sababu kwwa ufasaha,
kwa hiyo Ufoo, come correct or dont come at all.
 
Ngv ya kusikiliza yanayosemwa na kuyakanusha anayo, ila ngv ya kuelezea ukweli wa tukio anahitaji afya iimarike zaidi..!!!?
Simuhukumu yy wala marehemu, lkn naamini hii itakua ngumu sana kuamua kwa kuskiliza upande mmoja. Itabidi akishaongea Ufoo basi na ndg wa karibu wa Mushi waongee ni nn kijana wao aliwaeleza/ au wanachokijua
 
nimesoma kwa makini sana maelezo ya huyu dada mjeruhiwa,na nathubutu kusema kwamba yeye ni mtuhumiwa wa kwanza katika hili.wa pili ni mama yake na kisha watu wa ardhi pia!!,

mkasa muzima unaanza pale U4 alipoanza harakati yeye na mama yake mzazi(RIP ),walipianza kufanya harakati za kubadili hati miliki ya nyumba ya marehem na kufanikiwa kubadili jina na mmiliki.so mmiliki na jina likawa la ufo.Nyumba hii aliijeng marehemu mushi kwa kutuma hela kwa ufo huku akiwa sudani kikazi.,baada yak ugundua hilo marehem anafuatilia kwa karibu na kugundua mchezo mwingine mbaya waliotka kumfanyia.yan kwamba ufo hakutaka kuendelea na mushi kwa mipango ya mdoa ka mushi alivotarajia bali alikuwa akidate na jamaa mwingine ambaye ndo chaguo lake huku akisapotiwa na mama yake.

jamaa huyo i.asemekana ana uwezo kifedha kuliko mushi na ndo alikuwa akimpa jeuri ufo na marehem mama yake.Baada ya jamaa kugundua alikuwa akiuliza na kufarijiwa kwamba ni uwongo huku wakiendelea kutumbua pesa zake na hati ya nyumba wamebadili na walingoja muda muafaka ama wampige down ama wamkatae(kama ilivo kawaida ya chamachame na wachaga).

Kwa alicho fanya jamaa kwake ni sahihi na ye sio wa kwanza kufamya maamuz kama hayo.sasa ufo anajua kila kitu na ndo mana anajichanganya hata kueleza nn ni nn.em jiulzeni maswali haya,,
1.Inakuwa mtu arudi siku hiyo hiyo usiku amwambue mchumba wake twende kwa mama yako???
2.kwa nn ufo alipoambiwa na mushi kuwa nataka kumuua mwanangu na mm nijiue hakushituka??(alijua anamakosa)
3.mushi alipotoa bastola na kukoki et mama yake ufo akakimbia kumshika,ni maneno gani alisema kabla ya kupiga risasi??,kutakuwa kulikuwa na maneno alisema na kuna mabishano yalikuwepo kabla.
4.kwa ufo hakuwataarifu pokisi ama hata mama yake kwamba hali si shwari??
kwa tadhimi ya haraka,ni kwamba ufo ni mdada katili sana na anaroho mbaya na ni muuaji,kwa kusema kwamba alikuwa anampenda sana marehem mumewe ni unafiki mkubwa na aliponzwa na tamaa.ona sasa kampoteza mama na mchumba na kwa sakata hili atakaye mchumbia naye anamoyo!!!! waswahili wanasema tamaa mbele mauti nyuma.

ukitka kujua huyudada ni katili,fuatilia maelezo yake hana hata chembe ya huzuni kwa kupotelewa na mm yake bali anaeleza kwa kujidifendi aonekane hana kosa nakati si juku mtaana tuna a-z.

pia watu wa ardhi kwa nn wakubali kubadilisha mmiliki bila kuona sahihi ya mhusika??,hao nai wafuatiliwe.
 
Sasa huyo seremala wanayesema alimuokoa ni yupi? Au bodaboda.

Mama yake ni fighter hakutaka kwenda kaburini kirahisi, inawezekana hiyo risasi ya mushi kwenye bega ni mpambano na mama mkwe. Ufoo alikimbia mama akabaki akifight.

RIP Mama Ufoo aka Komandoo
 
kwa hayo machache nikwamba,ufo ni mkatiei na mdhulumati,laghai mwongo,mchoyo,tapeli mwizi na anatamaaa(kama ni kwel alimdhulum)marehem nyumba.na hivo hafai tena kuwa mke wa mtu.


sasa napata picha,Mwaka jana milikuwa na mchumba mchaga na nilifikia hatua ya kutaka kumleta myumbani wamtambue,lakini milipomwambia mzazi,walikataaaaa kata kta na kumiambia jabar kama hizi hizi.naw akaapa nikioa mchaga basi mi sio mwana wao tena .nilijiuliza sana lakini nikajaribu kuwashirikish arafiki zangu wakanambia acha kabisa kuoa mchaga.thax god tuliachana.
 
Thibitisha haya kama unayosema nikweli. 1. Mushi alikuwa ni mume wake halali kwa mujibu wa sheria au ni hawala. 2. je, alipofika nyumbani nini kilimsukuma aseme leo atajiua yeye na mtoto? chanzo cha kupelekea kusema hayo. 3. mtoto kwa wakati huo alikuwa wapi kule KIBAMBA au nyumbani kwa UFOO. 4. Kwa mama walienda kufanya nini? 5. UFOO baada ya kupata taarifa ya MUSHI kutaka kumwua mtoto kisha yeye ajiue, alichukua hatua gani kama kuzuia tukio hilo? 6. kabla ya kuamua kwenda KIBAMBA, Ufoo alitoa taarifa kwa mama yake juu ya ujio wao hapo? 7. walitumia usafiri gani kwenda KIBAMBA? kama ni binafsi walikuwa wangapi na nani alikuwa dereva? 8. kama MUSHI alikuwa na nia ya kumwua mtoto wake na yeye kujiua, nini kilichosababisha amwue mama UFOO, na kisha kumjeruhi UFOO wakati hawakuwa kusudio lake kwa mujibu wa hayo maelezo hapo juu? 9. kama UFOO alipigwa risasi 2 na akafanikiwa kutoka nje kwa kujiburuza, aliwezaje kugeuka na kumwona MUSHI akijipiga risasi kidevuni?, alijuaje kuwa pale ni kidevuni wakati yeye alikuwa kwenye mwendo tena nje? 10. kwani MUSHI alijipiga risasi akiwa ndani ya nyumba au nje? yapo mengi ila kama anaweza ajibu maswali hayo 10 ili kupata uthibitisho wa taarifa hiyo. Pia nampa pole kwa maumivu, ni hayo tu kwa leo
kweli ni utata na kuna kauli niliisikia kuwa u4 alimueleza yule muuza samani kwamba muuaji nimemuacha ndani cjui kama familia yangu ipo salama..sasa kama muuaji alimuacha ndani alimuonaje tena akijiua?
 
Stori hii inatufundisha vitu fulani:
1. Mama mwenye gari alikataa kumchukua Ufoo, ila dereva wa bodaboda akakubali kumpeleka hospitali.
2. Gari la wagonjwa Tumbi lilikuwa halina mafuta (kuhudumia watu wa kawaida), ila kuna gari la wagonjwa VIP
3. Matuta yaliyojaa barabarani ni vitu vya kijima sana, ambayo zaidi yanaonesha kiwango duni cha ustaarabu wa watu/madereva wa nchi hiyo yenye HIGHWAYS zilizojaa matuta ya viazi mwanzo-mwisho.
 
Watu mnashangaza sana. Mnamlaumu sana ufoo ataje sababu. Ili iweje? Hayo ni maisha yake na matatizo yake binafsi si lazima aitangazie dunia. Akipona atahojiwa na km anakosa atachukuliwa hatua vile vile.

Haijalishi source ya mushi kuchuchukua maamuzi km hayo ni nini. Mushi hakupaswa kuchukua uamuzi aliochukua no matter ufoo amemfanyia nini. Atakuwa ni chizi tu upstairs. Mwanaume unatakiwa ukabiliane na tatizo na ujue jinsi ya kukitatua. Lakini si kuua.

Mushi alikuwa na matatizo ya akili tu. Km alishachoka maisha angejifyatua yeye mwenyewe peke yake.

mawazo ni mazuri, ila yanakufaa wewe na vilaza wenzio: kuna roho za binadamu zimepotea xo tunahitaji interlligencia sio kupotezea penye hamna
 
mawazo ni mazuri, ila yanakufaa wewe na vilaza wenzio: kuna roho za binadamu zimepotea xo tunahitaji interlligencia sio kupotezea penye hamna

historia inaonyesha kuwa wanawake wa Machame ni wakatili dhidi ya waume zao,wako tayari wawauwe waume zao hata kimazingara ili wamiliki mali,ndo maana hata wachaga wa Kibosho hawaoi mmachame na hata wakioa jamii inaona miiko imevunjwa,kwanza ni waroho na wanapenda wawe na mamlaka ndani kuliko mume,yupo mmoja alimtafutia mumewe majambazi wakamuua na sasa yy ndo anaendesha miradi na kutanua na serengeti boys,kuna ule uzi wa "wanawake wa kimachame"walijidai kujitetea sasa naona ufoo na mama yake wanawaumbua,hapa kwenye uzi huu mmekaa kimya kama vile hampo,njooni sasa mtetee unyama wenu hapa..pambaf
 
Ingawa bado hajafunguka kinagaubaga, jambo moja lililojitokeza ni kuwa kama siku zako za mwili kuachana na roho hazijafika nobody can do against it.
 
Majibu hayo kwa mujibu wa Ufoo, yalisababisha daktari huyo aombe kuletewa gari la wagonjwa la wagonjwa maarufu (VIP) ambalo lililitwa na muda mfupi baadaye akapakizwa tayari kwa safari ya kukimbizwa Muhimbili.

"Kuishi kwingi kuona mengi" na kupitia tukio la Ufo nimejifunza kitu kipya yaani kumbe kuna Ambulance VIP! Sasa binadamu tumefika hatua ya kubaguana na kuona thamani ya uhai wetu inatofautiana kutoka mwenye nacho na asiyenacho duh kweli pesa shetani! Ila seems huyo mdada "Ufo" ana scene yote ya hiyo movie namshauri atulie ajipange cuz mapema hivi atajichanganya na ukizingatia jamii yetu tayari ina tafsiri yake kuhusu hao mabinti wa kiMachame; ni ujumbe kwenu wapendanao "maisha nikupanga na kuchagua"!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Halafu, anasema alipita dada mmoja akamwomba kanga akajifunika.
Ina maana eneo hilo lina watu makatili sana...mtu amepigwa risasi 2, na anajiburuza na damu zinamtoka, bado huyo mdada aliishia kumpa kanga tu, na akaendelea zake na safari bila kufuatilia kulikoni mtu ana hali hiyo ya kutisha!!

Halafu, kama pale Tumbi aliweza kucommand daktari apigiwe simu, ilikuwaje asitoe taarifa za mkasa aliouacha nyumbani wa vifo vya watu 2 wakiwa wamelala sakafuni?
Mbona inaonyesha alikuwa na roho ngumu ya kutomwambia hata yule mdada aliyekutana naye, kwamba nyumbani kwao kuna msala?...hii imekaaje?

Mbaya zaidi inaonyesha huyu dada akiwa kwenye matibabu aidha anasoma magazeti au kubofya mitandao, maana anaonyesha kureact kwa watu anaodai wanataka kupotosha habari, kazi ambayo ni ngumu sana na kwavile hajapona sawa anaweza akajiongezea maradhi.

Inaonekana anajulikanwa vizur Kama Kua hana adabu maana hio kanga kapewa kwa vile shida haiombwi, ila kwa kwa mujibu wa vase yake basi ni mwanamke katili, na huyo alompa kanga aliogopa kutiwa kundini akawa nayeye ni special feature katika hio movie, kwa kusherehesha ukiwa roho mbaya bas nawe utafanyiwa tu!!!!!
 
Ila movie nyingi huwa zinaanzaga hivi wakuu msiwe na hofu

Nawashangaa sana wanataka movie iwe Kama ya kihindi? Jaman kuwen wastahamiliv au hamjapitia vitabu vya Eric Shigongo na Shaaaban Robert?
 
Back
Top Bottom