Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

Ufoo hata Mtoto akisoma hiyo stori unakuta kuna mengi anaficha na pia pia kama alimwona akijipiga risasi kidevuni na kuanguka je Risasi aliyopigwa begani ilitoka wapi, Hapo Iko Maneno itajulikana tu, na Ndg zake wenyewe wamesema kulikuwa na tofauti zao na pia Ufoo aligoma kuhamia kimara, Mdogo wake alisema, Iko siku Ukweli utajulikana na asitudanganye kuwa alikuwa ana mpenda sana Anther
 
Ufoo hata Mtoto akisoma hiyo stori unakuta kuna mengi anaficha na pia pia kama alimwona akijipiga risasi kidevuni na kuanguka je Risasi aliyopigwa begani ilitoka wapi, Hapo Iko Maneno itajulikana tu, na Ndg zake wenyewe wamesema kulikuwa na tofauti zao na pia Ufoo aligoma kuhamia kimara, Mdogo wake alisema, Iko siku Ukweli utajulikana na asitudanganye kuwa alikuwa ana mpenda sana Anther

Duh aisee ni km umeshajua picha itaishaje, ebu malizia mkuu
 
Ufoo hawezi sema kweli,Yaani Mushi aseme tu bila sababu eti amefikia maamuzi haya,Ufoo anapondanganya itabidi atumie akili sana ili watu wasigindue uongo wake

Hakika! Bora akae kimya kuliko kutupindishia story.
 
wanawake wa sasa majanga, UFOO mama ako ndiye chanzo cha kukurubuni upumbavu, na jamaa si kama alitaka kukuua bari alitaka akuachie kumbukumbu ktk maisha yako yote ndomana akakuacha hai. sisi utatudanganya sawa, mwanao je, utamwambia nini akikua?
 
[QUOTE

pia watu wa ardhi kwa nn wakubali kubadilisha mmiliki bila kuona sahihi ya mhusika??,hao nai wafuatiliwe.[/QUOTE]
inawezekana walifogi wakaaandika barua,yaani kama vile Mushi ndo kaiandika,wakaipeleka kwa mwanasheria ikagongwa mhuri,uizingatia wamezaa wote na ni wachumba,ndo maana haikutiliwa shaka
 
Stori ina kasoro na kuzua maswali mengi sana! Sijui tatizo ni mwandishi au muhanga mwenyewe!

..nikiongezea maswali mengine... mfano twaambiwa U4 mara ya kwanza aliepa risasi ndipo zikampata mama yake! lakini wakati huo huo risasi ikampata chini ya bega! Chini ya bega ni kwenye kwapa?

MUSHI alipochomoa bastola hatuambiwi kama alimwelekezea mama mkwe wake, lakini twaambiwa mama mkwe aliamua kumvaa ili kumpokonya! Ina maana mama mkwe alishaamua liwalo na liwe! Yawezekana alijifyatulia mwenyewe kwa bahati mbaya wakati wa purukushani?!

Mama mkwe alipopigwa risasi U4 akakimbilia jikoni. Jiko liko nje au liko kwa ndani? twaambiwa alitambaa kwenye ardhi (siyo sakafu)..so U4 alikuwa nje alipopigwa risasi ya pili?

U4 alipigwa risasi "sehemu ya juu ya mgongo risasi ikatokea tumboni": sehemu ya juu ya mgongo ni shingoni?

Habari ya pingu na shoka na jisu zimeishia wapi? Hizo silaha zote MUSHI alitoka nazo Sudan au ziliwekwa kwenye gari wakati gani?

Mwanzoni tuliambiwa tukio lilitokea alfajiri, sasa twaambiwa ni usiku...

There is more to this than it meets an eye!

Mwanagenzi umenena. Umeona stori jinsi inavyojichanganya eh? It doesn't make any sense since some dots have been left behind. Alipokuwa anakimbia maana ake kapigwa risasi za mgongo na kutokea tumboni. Yaani hapo lazima tupate wataalamu wa forensic examination ili ukweli ujulikane.
 
Bado anajipanga aiwekaje hii....ila lazima atachichanganya tu...subiri..eti alimwambia amepanga kujiua na mtoto wake halafu mtu usishtuke kabisa hadi home, then aseme nishafanya maamuzi aanze tu kumimina risasi...hii si bongo movie hii?

Halafu eti mama yake alipo mushi ana bastola akakimbilia kutaka kumnyang'anya! Du!hata actor J PLUS hawezi iigiza kipengele cha namna hiyo sembuse huyo mama! Tusubiri tu atasema yote huyo
 
Mh,ata tusiyoyafahamu tutayajua mweh,kwa hiyo angekuw mama mwajuma msogot angekuw kashakat roh

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Story yake imelenga sana how she was a hero to save her life Ila haijaeleza chanzo cha tukio..Watanzania wa leo a so smart,unahisi unawadanganya kumbe unajidanganya mwenyewe..nahisi we need brave people like mohamed Ali wa jicho peculiar ili nasi tuwe tunajua truth behind the scene..if she is telling the truth GOD bless her,if she is liying,she will love with that for the rest of her life..GET WELL SOON.
 
Sasa Ufoo, mzazi mwenzio kaja na anakwambia atajiua na mtoto wenu pia, wewe ulichukua hatua gani kuzuia hilo? Huyo Mushi hana close friend ambaye ungempigia simu na kumweleza kuhusu jambo hilo la kutisha asemalo baba mtoto wako? Au alikua anasema hilo huku akiwa na tabasamu pana mdomoni ukaona ni utani tu? Yani hiyo kauli haikukushtua utoe taarifa polisi pia? Unless kama uliitegemea kwa kuwa kuna kitu umefanya! Na ulilala the same house na mtu aliyetoa vitisho hivyo na asubuhi makongozana kwenda kwa mama?! Ulijihisi uko salama? mie nisingelala nyumba moja na mtu aliyesema jambo la kutisha hivo! Ningekimbia usiku huo huo! Na mama yako ulimtahadharisha kwamba mnakuja na kuna neno baya limesemwa na mzazi mwenzio ili ikibidi aite hata polisi kabisa?
Na mwanao alikua wapi?!
Dada nakutakia upone salama na urudi nyumbani, lakini jaribu kutoongea kwa sasa, kwa sababu unazidi kuongeza utata.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Ugua pole dada na kwa wakati huu bora ukakaa kimya kwanza, ili uje ueleze vema utakapopona kwani watz wanasubiri kuujua ukweli.
 
Mbona anaficha chanzo ni nini....anamengi zaidi ya haya huyu
Mkuu, soma katikati ya mistari. Amesema atasema yote akipata nguvu kiafya. Hata hapo kajitahidi kupunguza kiu ya wapenzi wake. Unataka akusimulie nini sasa hivi kama sio kupenda umbea tu? Mtakie heri apone haraka nawe utaambiwa unachokitaka. Kimsingi anaeleza vizuri sana jinsi alivyopona na hilo liko nje ya kuingilia upelelezi wa kipolisi. Amma!
 
Sasa Ufoo, mzazi mwenzio kaja na anakwambia atajiua na mtoto wenu pia, wewe ulichukua hatua gani kuzuia hilo? Huyo Mushi hana close friend ambaye ungempigia simu na kumweleza kuhusu jambo hilo la kutisha asemalo baba mtoto wako? Au alikua anasema hilo huku akiwa na tabasamu pana mdomoni ukaona ni utani tu? Yani hiyo kauli haikukushtua utoe taarifa polisi pia? Unless kama uliitegemea kwa kuwa kuna kitu umefanya! Na ulilala the same house na mtu aliyetoa vitisho hivyo na asubuhi makongozana kwenda kwa mama?! Ulijihisi uko salama? mie nisingelala nyumba moja na mtu aliyesema jambo la kutisha hivo! Ningekimbia usiku huo huo! Na mama yako ulimtahadharisha kwamba mnakuja na kuna neno baya limesemwa na mzazi mwenzio ili ikibidi aite hata polisi kabisa?
Na mwanao alikua wapi?!
Dada nakutakia upone salama na urudi nyumbani, lakini jaribu kutoongea kwa sasa, kwa sababu unazidi kuongeza utata.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
VeronicaAmandu, hata jana wakati wa simba na yanga watazamaji walikuwa wanawalaumu sana wachezaji kwa nini walishindwa kufunga magoli wakati nafasi nyingi za wazi walizipata. Ukiwaangalia wanaolaumu ungedhani wakipewa nafasi kama ya wachezaji watafunga magoli mengi sana. Ni rahisi kulaumu kuliko kutafakari mazingira yaliyobeba tukio. Nadhani unaweza kuwalaumu hata marehemu kwa nini walikufa wakati hospitali nyingi tu zipo na maduka ya dawa yamejaa. Kweli binadamu hana wema usimwone kucheka mwe!
 
Huyu dada inaelekea anajipeleleza na kujichunguza mwenyewe polisi wamesahau kazi yao. Haki ya Mushi haitakuja kupatikana. Saidi Mwema ni janga la kidunia. Hakuna professionalism katika jeshi lake, Nina uhakika hata vielelezo muhimu pale crime scene hawakachukua wanasubiri atakachosema Ufoo ndio kiwe ushahidi kwa vile anafanya kazi kwa Reginald Mengi...
 
Back
Top Bottom