Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

Ufoo saro aanika kila kitu juu ya sakata lake

kama kaanzia katikati ivi..labda tusubiri kama kutakua na muendelezo utakaoturudisha nyuma/mwanzo wa tukio
 
Nduguzangu:Mtakaoendelea kuwepo hapa duniani mtamshuhudia MMACHAME huyu akipokea malipo yake hapahapa duniani kama ndo ameamua kuanza kujieleza kwa style hii...Wataalamu wa mambo tunaona saikolojikale anavyoteseka na ukweli wa jambo hili na litamtesa daima.Inaonyesha wazi anatafta namna ya kujidefend aonekane yeye hakuwa na tatizo...Kama kweli anajua kwamba MUSHI hakuwa mgonjwa wa akili basi ajiandae kuilipa damu ya Mushi iliyomwagika.Ani ajipange keshaipoteza furaha ya maisha.FUNDISHO KWA WAMACHAME WOOTE(mpelekeni kwa pilato,......)
 
Hapa mi ata sielewi! stori inaanza anajiokoa na ile risasi ya bega kwa marehem nayo vipi mmh kabla ya kuanza kufyatua risasi anamuambia b mkubwa kua ameshafikia maamuzi,maamuzi ya suala lipi!mbona maruweruwe hapa!mmh kizungumkuti
 
risasi ya begani kwa mushi ilipigwa na nani?. nadhani Ufoo napaswa kupigwa pingu asitoroke. hakuna ukweli hapo. nadhani kilichotokea nyumbani kwa mama Ufoo ni kuwa Mushi alikuwa anajaribu kujiokoa- familia ya ufoo walipanga kumuangamiza.na inaelekea wao ndo walianza kumshambulia kwa risasi ya begani.
 
MUHIMU:ndani tz jitahidi ufahamiane na polis 1.mwl 1,daktari 1,trafiki 1,mwanasiasa 1,bodaboda 1,jwtz 1,tiss 1,at least kila sekta jichanganye hasa upate wa cheo au nafasi za juu na namba zao za cm.iko ck isiyo na jina utaona umuhimu wake.KUMBUKA HII NI MUHIMU SANA KWAKO.


Wa nini mlolongo wote huo!!!!!

Be a good person and have cash!!!! Establish a system to work in your absence!!!
 
Nilipoona Front Page ya MTANZANI kabla hata cjasoma habari yenyewe Nilicheka sana! Tangu lini mtu akajihukumu Mwenyewe!
 
Nimeirudia kuisoma mara mbili habari hii ili kuona huyo Mzazi mwenzie ni sababu zipi zilimfanya afikie maamuzi ya kujiua lakini sijaona kitu, labda siku za usoni atafunguka zaidi lakini hii hadithi yake bado ina walakini mkubwa sana.

Ufoo hawezi sema kweli,Yaani Mushi aseme tu bila sababu eti amefikia maamuzi haya,Ufoo anapondanganya itabidi atumie akili sana ili watu wasigindue uongo wake
 
Katika hali kama hii ndipo nilitaraji kusikia, haya njoni tusemezane,,...

Ijapokuwa dhambi zenu ni nyekundu kama damu...asema bwana wa majeshi... ni kutubu na kuendelea na maisha tu..
 
risasi ya begani kwa mushi ilipigwa na nani?. nadhani Ufoo napaswa kupigwa pingu asitoroke. hakuna ukweli hapo. nadhani kilichotokea nyumbani kwa mama Ufoo ni kuwa Mushi alikuwa anajaribu kujiokoa- familia ya ufoo walipanga kumuangamiza.na inaelekea wao ndo walianza kumshambulia kwa risasi ya begani.

kwani bastola ilikuwa ya nani?vile vile ujue sio rahisi kumnyan'ganya mtu bastola
 
He, source inawezaje kuwa Mtanzania wakati gazeti limefungiwa? au ndio kujichanganya kwa kufoji RAI kumbe bado wanaoa mtanzania, ndio hapa tunaposema kama hakuna namna ya kukazia hukumu hata hizi adhabu zinakua hazina faida. Arther Mwambene ndio maana walikwambia umetumwa, hii siyo mara ya kwanza hata wiki hii mwanzoni gazeti hili lilitoka pgs 4 - 6 kama Mtanzania na bado hukuwa na ubavu wa kuwafanyakiti. funguia na hilo Rai au ndio yale yale ya kuogopa mzimu wa Rostam?
 
Hivi nchi hii kuna watu wanaitwa forencis detective?au ndio hao matak'o kina msangi?
 
noma kweli maana maelezo hays yapo tofauti kabisa na yale aliyosema mdogo wake kuwa shemeji yake alipiga risasi nyingi na kuwaambia kuwa amepanga kuteketeza familia nzima...na hapo ni wakati gani aliwaambia wadogo zake warudi chumbani watauliwa?kwa hiyo alivyosema mdogo wake kuwa shemeji yake aliwasha aliwasha jiko la gesi na kulipiga risasi ili moto uwake ni uongo?
 
Time will tell; bado utata mkubwa umetamalaki ktk maelezo haya ya Ufoo!
 
Back
Top Bottom