UDSM mbona mnatugeuza mradi?


tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Mwanzo mlisema hela ya kukodi joho ni tsh. 42,000 { sijajua mmetumia vigezo gani}, kabla ya hili halijaisha wamekuja na sh. 5000 ambayo hawakuisema mwanzon, wanadai ya mhur na TRA. Hivi kuvaa joho pekee nitumie 47,000 kwa lipi hasa? Tafuten pesa lakin si kwa stahil hii.
 
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
1,387
Likes
9
Points
135
samirnasri

samirnasri

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
1,387 9 135
kaka sio lazima uvae joho ndo uonekane ume graduate!!!! What matters umehitimu na jina lako litasomwa kwenye orodha ya wale wanaopaswa kutunukiwa degree. Kama unataka kuuza sura kazi kwako inabidi 47000 zikutoke, otherwise inabidi upotezee, hapo bado gharama ya Nauli kukutoa Kigoma na kukurudisha.
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Mwanzo mlisema hela ya kukodi joho ni tsh. 42,000 { sijajua mmetumia vigezo gani}, kabla ya hili halijaisha wamekuja na sh. 5000 ambayo hawakuisema mwanzon, wanadai ya mhur na TRA. Hivi kuvaa joho pekee nitumie 47,000 kwa lipi hasa? Tafuten pesa lakin si kwa stahil hii.
Acha ubahili we dogo, kama unaweza shona lako na uendenalo tuone kama watakutimua. halafu mwakani utawakodishia wengine.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
kaka sio lazima uvae joho ndo uonekane ume graduate!!!! What matters umehitimu na jina lako litasomwa kwenye orodha ya wale wanaopaswa kutunukiwa degree. Kama unataka kuuza sura kazi kwako inabidi 47000 zikutoke, otherwise inabidi upotezee, hapo bado gharama ya Nauli kukutoa Kigoma na kukurudisha.
umenena mkuu, hilo joho lingekuwa linaongeza GPA labda
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
107
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 107 135
Acha ubahili we dogo, kama unaweza shona lako na uendenalo tuone kama watakutimua. halafu mwakani utawakodishia wengine.
ishu siyo ubahiri, naongelea uhalali wa hyo 47,000
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
wangetoa kwanza GPA wengi wasingekimbilia kuvaa majoho.
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
ndo mana mimi nimeamua kutofanya coz haina maana yoyote kwangu!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,341
Likes
3,669
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,341 3,669 280
Lakini kuna kiasi cha fedha hapo utarudishiwa iwapo utalirudisha joho likiwa salama!
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
wanarudisha buku kumi,na si kirahis rahis,graduation mother**** 50 thousand?? Si fanyi, na nina enjoy 2!kudadek mkandara bwn! Hela hela hela,kwenden kule! Udsm mmh!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Vyanzo vya mapato udsm
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
wizi umezidi ni aibu sana kwa institution kubwa kama hiyo kushindwa kutoa mchanganuo wa fedha.hapa ni kuwa nyanyasa watoto wa masikini natoka bukoba nauli..............................+gest............................+joho.........................................+sina ajira...........................nimetengwa na nchi yangu.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
udsm??!!.. ndo nini?.
 
Ambakisye Lazar

Ambakisye Lazar

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
38
Likes
8
Points
15
Ambakisye Lazar

Ambakisye Lazar

Member
Joined Sep 5, 2011
38 8 15
hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. viaz mviringoooooooooooo. hahaha. tena vilivyochemshwa
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,987