Udsm kwa kweli mnazingua sana


T

the senior

Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
24
Points
0
T

the senior

Member
Joined Aug 15, 2012
24 0
Yani chuo kikuu cha Dar es salaam wana mambo ya kizamani sana, watu tumemaliza chuo mwezi july pamoja na graduation mwezi uliopita, lakini inashangaza wanavyochukua muda kutupatia transcript zetu ili tukatafute kazi eti wanasema kuprocess hizo transcript ni siku 14 za kazi yaani wiki tatu. kwa nini iwe muda mrefu namna hiyo wakati huyu mtu mmeshajiridhisha kuwa amemaliza, na je hiyo new technology inawasaidiaje? maana hivi sasa vyuo ni vingi kwa hiyo competition ni kubwa, mnatuchelewesha sana badiliken bana acheni mambo ya kikoloni!!!!!!!!!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,541
Points
2,000
Age
39
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,541 2,000
Yaani hiki chuo tangu alipostaafu prof.luanga na kuingia Mukandara ni kama kimekufa!
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,849
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,849 2,000
Vyuo vingine wanapata baada ya muda gani toka kuziomba hizo transcripts? ..... Labda mchango wangu utaanzia hapo! Asante
 
G

GABANGO

Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
42
Points
0
G

GABANGO

Member
Joined Jul 21, 2011
42 0
Usiwe na haraka kaka UDSM nafasi zenu zipo tuuu..
vyuo vingine hivi kama UDOM wameambiwa wasubiri kwanza,ninyi mkiisha ajiriwa ndo wao watafikiriwa.
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Points
0
Age
66
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 0
Usiwe na haraka kaka UDSM nafasi zenu zipo tuuu..
vyuo vingine hivi kama UDOM wameambiwa wasubiri kwanza,ninyi mkiisha ajiriwa ndo wao watafikiriwa.
Kweli kabisa mdogo wetu.Kwani rekodi zinaonesha toka chuo hicho kianzishwe,hakuna hata graduate mmoja aliyewahi kukosa ajira,nyie mpo juu sana,njooni tu ajira ni nyingi sana zimawasubiri nyinyi ma-genius,kwani hata bakhresa na Dewji walisoma hapo,hivyo hawawezi kuwatosa hata kazi za kuoka mikate au kuuza rambaramba.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,027
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,027 2,000
Kweli kabisa mdogo wetu.Kwani rekodi zinaonesha toka chuo hicho kianzishwe,hakuna hata graduate mmoja aliyewahi kukosa ajira,nyie mpo juu sana,njooni tu ajira ni nyingi sana zimawasubiri nyinyi ma-genius,kwani hata bakhresa na Dewji walisoma hapo,hivyo hawawezi kuwatosa hata kazi za kuoka mikate au kuuza rambaramba.
Ha ha ha ha haaaha haa! Kuna watu mnajua kuzingua...
 
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
1,249
Points
2,000
Triple G

Triple G

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2011
1,249 2,000
daah,mkuu kwani ulipeleka original certficate za O na A level,au kuna altenative nyngne.?Alafu wale wa ofis ya bursar wale wachaga ofisi utafikir yao.Nchi hii hatutafika huko tuendako,full stress kila kona,,inakera.
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 1,250
Kweli kabisa mdogo wetu.Kwani rekodi zinaonesha toka chuo hicho kianzishwe,hakuna hata graduate mmoja aliyewahi kukosa ajira,nyie mpo juu sana,njooni tu ajira ni nyingi sana zimawasubiri nyinyi ma-genius,kwani hata bakhresa na Dewji walisoma hapo,hivyo hawawezi kuwatosa hata kazi za kuoka mikate au kuuza rambaramba.
upuuzi mtupu
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
Lakini tukumbuke hivi vyuo vina idadi kubwa ya wanafunzi na uandaaji wahizi transcript unahitaji umakini mkubwa tuwe na subira tupate kitu kizuri.
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 1,250
Kweli kabisa mdogo wetu.Kwani rekodi zinaonesha toka chuo hicho kianzishwe,hakuna hata graduate mmoja aliyewahi kukosa ajira,nyie mpo juu sana,njooni tu ajira ni nyingi sana zimawasubiri nyinyi ma-genius,kwani hata bakhresa na Dewji walisoma hapo,hivyo hawawezi kuwatosa hata kazi za kuoka mikate au kuuza rambaramba.
upuuzi mtupu
 
O

ombeni y masawe

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
23
Points
20
O

ombeni y masawe

Member
Joined Oct 12, 2012
23 20
jarib kuwa serious,will yaaaaaaaaaa
 
M

MR NUKTA

Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
42
Points
0
M

MR NUKTA

Member
Joined Dec 5, 2012
42 0
majukumu ni mzigoooooooooooooooo ila UDSM NI UDSM TU,Hata mkicheleweshewa mna nafac yenuuuuuuuuuuuuuuuuuu auuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:bowl::shut-mouth::majani7:
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeee babaangu nasikia udsm kimepanda na kuwa nafasi ya 6 barani afrika nimezipata hizi update jana mkuu
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,637
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,637 2,000
Usiwe na haraka kaka UDSM nafasi zenu zipo tuuu..
vyuo vingine hivi kama UDOM wameambiwa wasubiri kwanza,ninyi mkiisha ajiriwa ndo wao watafikiriwa.
Ndoto za alinacha...Nani kakwambia?
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,637
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,637 2,000
Yaani hiki chuo tangu alipostaafu prof.luanga na kuingia Mukandara ni kama kimekufa!
Penye udhia penyeza rupia...Akili kichawani. Usishangae hata baada ya siku 14 hupati hiyo kitu, wakati wenzio wanapata ndani ya siku moja
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
651
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
651 500
Kweli kabisa mdogo wetu.Kwani rekodi zinaonesha toka chuo hicho kianzishwe,hakuna hata graduate mmoja aliyewahi kukosa ajira,nyie mpo juu sana,njooni tu ajira ni nyingi sana zimawasubiri nyinyi ma-genius,kwani hata bakhresa na Dewji walisoma hapo,hivyo hawawezi kuwatosa hata kazi za kuoka mikate au kuuza rambaramba.
umekurupuka. jpange
 

Forum statistics

Threads 1,296,621
Members 498,672
Posts 31,254,017
Top