udom, vp kinaeleweka?


S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,236
Points
2,000
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,236 2,000
hongereni wale mlofanya interview leo ya ututa, vp hali mmeonaje?
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
hv wadau naombeni kujuzwa
wale ambao walifanya oral interview mwanzoni washaitwa??kwasababu watu wameanza kufanya oral interview tokea november 02 , asa sijui hawa watu wanaita watu kwa sasa ambao walishafanya oral or wanasubiria hadi orodho za kada zote zikamileke???
 
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,236
Points
2,000
S

structuralist

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,236 2,000
waoitwa kwa sasa ni wapia boc kama ulishafanya intvw subiri tu labda wanamaliza kwanza mzunguko.
 

Forum statistics

Threads 1,285,671
Members 494,728
Posts 30,869,980
Top