Udaktari na uanasiasa kipi kitanitoa ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udaktari na uanasiasa kipi kitanitoa ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kupe, Aug 21, 2012.

  1. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mimi ni mwanafunzi wa udaktari mwaka wa mwisho . lakini kila nikiangalia mbele sioni mwanga . kwani katika ndoto zangu ni kuwa na maisha mazuri . sasa wana jamvi naomba ushauri je niendelee na huu udaktari au nibadili niingie kwenye siasa . maana naona kama huu udaktari nimeingia choo cha kike au watoto wa mjini wanasema nimeingia chaka
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Follow your heart
     
  3. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 746
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Udaktari mwaka wa mwisho. Siasa uko mwaka wa ngapi ili tukushauri vizuri.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 42,071
    Likes Received: 9,931
    Trophy Points: 280
    Soma kwanza kwa bidii umalizie huo mwaka!
    Kwa sababu ulichagua kusomea hio fani na wala haukusurutishwa na mtu basi jibu unalo , bila shaka ulichagua njia iliyo sahihi kwako!

     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,221
    Trophy Points: 280
    Jipendekeze kwa riz1 utatoka tu si umemuona Davis Mosha?
     
Loading...