Udaktari mwingine

Udaktari mwingine

mimi huwa nakula,mbona matamu tu?

Tena si nafuu ya hiyo kuliko ule mkojo wa mama terry, sijui kapotelea wapi yule mama.

Tangu awaguse waheshimiwa pale bungeni kayayuka, wameibuka kina ndodi sasa.
 
Yo Yo wakati nasoma huu uzi wako nilijisikia kama tumbo linavurujika....kutapika fulani hivi, Tafifti nyingine hazikubaliki kwenye jamii hususani tamaduni za kiafrika...:nimekataa:doh:
 
Last edited by a moderator:
aaarrrgghhh...!!!!????/"""///.....puuuh........umesababisha nimetema mate kitandani sasa.....pumbaf
magonjwa mengine una dawa yake hapo hapo ujui tu.....huu ni ushauri wa ma dr bingwa waliobobe.......muangalia waliekuwa waziri mkuu wa italy silvio berlusconi akitafuta kamasi kuweka afya yake safi....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom