Uchungu wa pesa una uma🄲

Uchungu wa pesa una uma🄲

Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunješŸ¤”


Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yangušŸ˜…šŸ˜…

Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa nae😊



Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .

Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyiešŸ˜…
Waonye dada zako wachaga kuwa dhulma sio kitu kizuri
 
Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.

Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!

Kwa hiyo alijua kuwa umetupa mbegu sehemu sehemušŸ˜†šŸ˜†šŸ˜†
 
Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunješŸ¤”


Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yangušŸ˜…šŸ˜…

Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa nae😊



Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .

Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyiešŸ˜…
Chai.
 
Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.

Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!
Amekuonea huruma puchu zisije kukuathiri na kugeuka msenge na mwisho wa siku lawama atupiwe yeye kuwa yeye ndiye chanzo cha usenge wako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom