LiFe 2-point-0
JF-Expert Member
- Mar 22, 2024
- 4,793
- 13,346
Kuna namna unakwama kijanaSoma Uzi wa Robert Mtibeli, Mwanamke hakai na Mwanaume asiyejielewa hata uwe na pesa kiasi gani, ukiwa Huna pesa ndio kabisaa
Kuna namna unakwama kijanaSoma Uzi wa Robert Mtibeli, Mwanamke hakai na Mwanaume asiyejielewa hata uwe na pesa kiasi gani, ukiwa Huna pesa ndio kabisaa
Hapo basheee ulipigwa exile kwanza, akatombeshe kwanza kwa wenye helaila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunješ¤
Waonye dada zako wachaga kuwa dhulma sio kitu kizuriNilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunješ¤
Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yanguš š
Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa naeš
Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .
Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyieš
Yeah iko Rada MangiKaa kijanja bwashee
Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.
Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!
Chai.Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunješ¤
Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yanguš š
Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa naeš
Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .
Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyieš
Hawa viumbe wakigundua kuwa huwwzi kuishi bila wao watakutesa.Kwa hiyo alijua kuwa umetupa mbegu sehemu sehemuššš
Amekuonea huruma puchu zisije kukuathiri na kugeuka msenge na mwisho wa siku lawama atupiwe yeye kuwa yeye ndiye chanzo cha usenge wako.Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.
Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!
Alipogundua kwa yeye hawezi kunifanya niwe mnyonge sasa amenyooka kama rula.Amekuonea huruma puchu zisije kukuathiri na kugeuka msenge na mwisho wa siku lawama atupiwe yeye kuwa yeye ndiye chanzo cha usenge wako.
Atajuaa yy mkuu.ckuzifatilia maana tulishaachanaaa90m alihonga?
Ulikuwa na njaa sana mpaka unatemwa na mwalimu!!Noo nitumia bima yake š ila yeye ni mwalimu tu nipe mechanism ya yeye kunizidi pesa
Si ungekuwa na yakwako sasaKutumia bima yake kwa yeye kuwa mtumwa wa serikali ya kikabwela ndio ujanja?
Jamaa ndio Leo kaumbuka kumbe Kila siku anaifanya mjuaji alitaka kunyonya hadi MwalimuššUlikuwa na njaa sana mpaka unatemwa na mwalimu!!
Ulihendekeza pombe ukawa unataka kula bure na kutomba bure akakubwagaSawa boss nina mambo mengi na nikishagusa gusa tungi nashindwa kuelewa
Duuh we jamaa huna akiliSana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.
Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!