Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 13,969
- 26,527
Niliitwa tapeli tukaachana rasmi Huwa sitaki ujinga mimi
Ifike hatua sisi wenye ndoa tamu na zilizodumu tuwe tunaongea zaidi.Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunje🤔
Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yangu😅😅
Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa nae😊
Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .
Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyie😅
Wanandoa wengi wangekuwa hawachepuki, hawazai ama hawateswi na mapenzi ya watu waliopo nje ya ndoa.Ifike hatua sisi wenye ndoa tamu na zilizodumu tuwe tunaongea zaidi.
Acha nikutie moyo uoe tena, ndoa raha sana 😂
Hapo unakua bado hujaoa 😂😁😁😁 nitaoa ila siweki sahihi kamwe
Mm wangu 2019 nilimwachia mpk nguo zangu ,auze akuze mtaji zaid ya biashara ya mpesa na kiwanja ,ila cha ajabu aliuza kiwanja m 90 mwaka 2020 .ila ss hv ukimwonaa hana pakulala wala uwakikaa wa kula,,mm msaada niliompa nikuchukuaga mtt wangu tu kwakuwa mwanzo alimng'ang'ania .ila ss hana ujanjaa
Na wewe NI muhnga? Kwa kuwa anawalipa na wao wanajidai hivyo hivyo wanakupunaKitu kinaitwa upendo ndani yangu sina ila nimebaki na nguvu za kuwatoumber tu km mbuzi machungani
Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.Bwashee ukipiga nyeto ni ngumu kuendeshwa kindezi
Bado mm ntabaki mnufaika tuNa wewe NI muhnga? Kwa kuwa anawalipa na wao wanajidai hivyo hivyo wanakupuna
Kabisa bwashee , sasa unadinya kina melamine densely unawaza nini😅Sana! Wife siku mmoja alijifanya kuninyima mbunye. Mimi Wala sikuhangaika naye, nilikwea zangu mnazi kwa kono moja mbele yake, nikarusha Moja, nikalala. Tangu siku ile hadi Leo sijanyimwa tena.
Mwanamke muoneshe kuwa una plani B au replacement yake, atanyooka tu!
Mkuu,Soma Uzi wa Robert Mtibeli, Mwanamke hakai na Mwanaume asiyejielewa hata uwe na pesa kiasi gani, ukiwa Huna pesa ndio kabisaa
Wala siwazi chochote bwashee 😂Kabisa bwashee , sasa unadinya kina melamine densely unawaza nini😅
Niliitwa tapeli tukaachana rasmi Huwa sitaki ujinga mimi