Uchungu wa pesa una uma🥲

Uchungu wa pesa una uma🥲

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
60,176
Reaction score
174,113
Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunje🤔


Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yangu😅😅

Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa nae😊



Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .

Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyie😅
 
Mm wangu 2019 nilimwachia mpk nguo zangu ,auze akuze mtaji zaid ya biashara ya mpesa na kiwanja ,ila cha ajabu aliuza kiwanja m 90 mwaka 2020 .ila ss hv ukimwonaa hana pakulala wala uwakikaa wa kula,,mm msaada niliompa nikuchukuaga mtt wangu tu kwakuwa mwanzo alimng'ang'ania .ila ss hana ujanjaa
 
Mm wangu 2019 nilimwachia mpk nguo zangu ,auze akuze mtaji zaid ya biashara ya mpesa na kiwanja ,ila cha ajabu aliuza kiwanja m 90 mwaka 2020 .ila ss hv ukimwonaa hana pakulala wala uwakikaa wa kula,,mm msaada niliompa nikuchukuaga mtt wangu tu kwakuwa mwanzo alimng'ang'ania .ila ss hana ujanjaa
Ulikutana na watoto wa mijini, ila hi JFs wahanga ni wengi sana.

Msiwe mnakurupuka, mademu Wana wazidi akili nyie msiojielewa
 
Nilikuwa na mke wa ndoa tukakubaliana tuachane kipindi sina kitu, ila alivyo ona mimi sio fala akanidanganya tuachane tu ila ndoa tusivunje🤔


Eti kigezo kuwa yeye kaajiriwa nitatumia bima yake ila nifanye maisha yangu😅😅

Aisee niligoma nikamgonga talaka , japo nilizaa nae😊



Akaenda olewa ,ila sasa naliona linalalamika kuhusu mume wake kwangu , fanyeni kukaa kijanja .

Mafala mnaodatishishwa na tako na rangi mnatekwa hapa viazi nyie😅

Ingawa inachanganya .
Ngoja niwasaidie.
Maana najua kama mtu hujanywa hawez kuelewa.

Ila Summary ni hii.
Bro wangu alizinguana na Mke wake kabisa wa ndoa. Na wakaachana maana bro hakuwa na hela.
Ila sasa mzazi mwenzake, ambaye ni mke wa mtu tayari. Analalamika na kujikomba kwa bro wetu.

Na akatusihi kuwa Tusipagawe na tako na rangi . tutatekwa . Maana jimbo linaweza kurud kwa mwenyewe. 😂😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom