Uchumba wa kweli kuelekea kuoana unaanzia wapi?

Uchumba wa kweli kuelekea kuoana unaanzia wapi?

Mimi binafsi nilipogundua kwamba mtu niliyempata anafaa kuwa mchumba wangu, basi officially ilianzia hapo, na kitendo cha kwenda kuwaambia wazazi na kuvishana pete ni kuformalize tu jambo hilo.

Masuala ya watu kuvisha pete na halafu kuingia mitini ni utapeli kama ulivyo utapeli katika idara zingine zote.
 
Hehehe ndo tatizo hiloooo jamaa akiomba kumega na yeye anaachia.
Kuna dada mmoja ana mdogo ake alichumbiwa na jamaa ana kazi nzuri sana na ana kila kitu ila bado hajaoa jamaa alimwambia wazi yule dada mtu nataka kumwoa mdogo wako ila mimi kipimo changu ni kimoja tu nacho nikimwomba kumega na akikubali basi huyo hanifai. Basi yule dada mtu ikabidi ampenyezee siri ya jamaa hiyo mdogo mtu huku wakiwa kwenye mahusiano j2 moja akamwita home kwake jamaa mdogo mtu kaaga kwa dada ake kuwa anaenda alimwonya sana jamaa akiomba kumega usimpe atakuacha. Basi yule mdogo kufika kwa jamaa baada ya kufanya kazi zote pale kupika na kila kitu jamaa akomba kumega yule mdogo mtu akavunga vunga baadae akaachia jamaa akamega. Basi tokea hapo jamaa akawa hana time na yule binti na akamfuata dada mtu akamweleza mdogo wako hakuna kitu kigezo kashindwa kwa hiyo mimi basi yule mdogo mtu akawa kaichezea bahati hivi hivi jamaa wanajimegea tu imradi utamke nakuoa basi kwisha kazi utakuwa unajimegemea kama wako.
Tatizo wadada wengi wanashawishika haraka sana ndo maana wanaishia kumegwa tu kila kukicha na kuachwa kwenye mataa hawana msimamo mwanaume yeye anaweza akawa anajaribu bahati yake ya kutaka kumega ndo hapo dada anajikuta katika mtihani mzito huo anaamua kumegwa na kuachwa kwenye mataa.


Sasa hapo nani wakulaumiwa dada mtu kamwambia mdogo wake halafu mdogo kajifanya anawashwa unaona amekosa vyote.hapo utamlaumu huyo jama wakati kitu kipo wazi.

Maana yake ni kwamba mtu anayejiheshimu na mke mzuri anajulikana mapema hawezi kukurupuka wakati kashajiwekea msimamo wake mapema halafu anasahau agano lake mwenyewe.

ndo maana nilisema kwenye michango yangu ya nyuma kuwa wakaka wa siku hizi ni wanjanja kukupata wanatumia weak area yako.

Kama weak area yako nikuolewa atakuja kwa gear ya kukuoa na pete atakuvisha na utaanza kuvimba kichwa kuwa umepata mchumba siku ukiachwa unashangaa.

Kingine mume mwema na mke mwema atoka kwa mungu nashanga siku hizi wadada wanajitangaza wenyewe hata bila lidha ya wazazi wa pande mbili kwenye magazeti mimi na fulani sibanduki ndo mchumba wangu ananipakile nataka nani kwakwambia?

Jistirini ndo maana walio wengi wanatumiwa nakutembea na marafiki wa huyo umwitae mchumba wako kwa kuwa wanajua weak point yako.
 
Hahahah wewe kweli ulijua kumnasa atatorokaje wakati keshalipia? hahhah ila mwali ni bahati tu maana kama alivyosema nyamayao wapo wanaofanya hayo yote na bado zinaota kutu vidoleni


MJ1 hivi unajua kuna watu hawana pesa za mawazo? khaa mie sis wangu alifanya process zote hizo na aliachwa solemba, wacha hiyo ma frnds zangu kama wawli hivi waliachwa solemba nao, kuna watu maisha yao matumizi ya kifedha hayawasumbui ili mradi wapate watakacho.....
 
MJ1 hivi unajua kuna watu hawana pesa za mawazo? khaa mie sis wangu alifanya process zote hizo na aliachwa solemba, wacha hiyo ma frnds zangu kama wawli hivi waliachwa solemba nao, kuna watu maisha yao matumizi ya kifedha hayawasumbui ili mradi wapate watakacho.....

Jamani ni kweli kuwa kuna watu fedha siyo tatizo lakini kwa nini wanarudi nyuma wakati waliashaanza na kulipa kila kitu?

Jamani inabidi kujichunguza ebu jaribu hao marafiki zako utagunduwa kuna kitu alimessup si kweli mwanamume atoe hela yake halafu akuache mimi nakata kuna chanzo tu.\

Na mara nyingi hatukubali kuwa siye ni chanzo ila ukweli akikwambia utagundua kwa nini mshikaji alisituka na kukubali kuachia ngazi kwa hiyo tusiwalaumu hawa jamaa.
 
Jamani ni kweli kuwa kuna watu fedha siyo tatizo lakini kwa nini wanarudi nyuma wakati waliashaanza na kulipa kila kitu?

Jamani inabidi kujichunguza ebu jaribu hao marafiki zako utagunduwa kuna kitu alimessup
si kweli mwanamume atoe hela yake halafu akuache mimi nakata kuna chanzo tu.\

Na mara nyingi hatukubali kuwa siye ni chanzo ila ukweli akikwambia utagundua kwa nini mshikaji alisituka na kukubali kuachia ngazi kwa hiyo tusiwalaumu hawa jamaa.

anaanza kwa kulipia nusu, inategemeana na mahari ya kwao, frnd wangu wa kwanza ni mchaga, alitishiwa mpka mbege ya mahari bado blanketi na vitu viodogo vidogo na jamaa akakakacha, kuja kujua jamaa ana mke kwao shinyanga, wa pili nae alihamishiwa arusha kikazi na uchumba ukafia hapo, na sis wangu nae huyu ndio aliingizwa mjini cna maelezo kwake.....wacheni jamani kuna man hawana aibu eti, watafanya juu chini wapate watakacho na kwa gharama yoyote ile......
 
MJ1 hivi unajua kuna watu hawana pesa za mawazo? khaa mie sis wangu alifanya process zote hizo na aliachwa solemba, wacha hiyo ma frnds zangu kama wawli hivi waliachwa solemba nao, kuna watu maisha yao matumizi ya kifedha hayawasumbui ili mradi wapate watakacho.....

............... Hapa nimeamini dada lol kweli kuna wenye pesa za mchezo. sasa kama wanajijua hawataki kuoa ambao wameshawamega si wastop kuomba kumega?? ah
 
anaanza kwa kulipia nusu, inategemeana na mahari ya kwao, frnd wangu wa kwanza ni mchaga, alitishiwa mpka mbege ya mahari bado blanketi na vitu viodogo vidogo na jamaa akakakacha, kuja kujua jamaa ana mke kwao shinyanga, wa pili nae alihamishiwa arusha kikazi na uchumba ukafia hapo, na sis wangu nae huyu ndio aliingizwa mjini cna maelezo kwake.....wacheni jamani kuna man hawana aibu eti, watafanya juu chini wapate watakacho na kwa gharama yoyote ile......
ina maana mwamegwa b4 ndoa? wacha wakomeshwe mwanamke lazima uwe ngangario kukubali kumegwa megwa b4 ndoa.....usikubali haraka
 
ina maana mwamegwa b4 ndoa? wacha wakomeshwe mwanamke lazima uwe ngangario kukubali kumegwa megwa b4 ndoa.....usikubali haraka


we mwenyewe unamega na haupo ndoani...na utakaemuoa utakuwa umeshammega vya kutosha.
 
............... Hapa nimeamini dada lol kweli kuna wenye pesa za mchezo. sasa kama wanajijua hawataki kuoa ambao wameshawamega si wastop kuomba kumega?? ah


ishu ni kwamba anataka kuwa free na wewe, kama bado unakaa kwenu atakuja hapo home na wazee wanajua yupo na mchumba wake mambo yanasonga, akishamaliza alichotaka ndio mwanzo wa longo longo...aiii we acha bwana kuna watu wasanii c kitoto na anafanya hivyo kwa kujua lengo lake ni kutaka kuku2mia na kukuacha solemba na hutajua kamwe mpaka yatimie, khaaa.
 
[/COLOR]

hapana bwana luv, mida hii? mie ctaki.....

Luv nilikuwa na reflesh akili sasa imetulia haswaaa.
Tuangalie sasa kwanini wadada wengi wanapenda sana kumegwa kabla ya harusi?
Nilipo jaribu kuuliza saizi wanasema ni ishara ya kuonyesha upendo kwa Mr. to be.
 
Luv nilikuwa na reflesh akili sasa imetulia haswaaa.
Tuangalie sasa kwanini wadada wengi wanapenda sana kumegwa kabla ya harusi?
Nilipo jaribu kuuliza saizi wanasema ni ishara ya kuonyesha upendo kwa Mr. to be.


we mbona unammega, kwanini ukiona anataka kumegwa kabla ucmshauri msubiri ndoa? ilikuwa enzi za wazee wetu sio sasa.
 
we mbona unammega, kwanini ukiona anataka kumegwa kabla ucmshauri msubiri ndoa? ilikuwa enzi za wazee wetu sio sasa.

Wife to be hatakiwi amegwe ovyo sema tatizo la nyie wadada unakuwa tayari umejiwekea mikakati tunasubili harusi huku pembeni unakijeba kinacho kupooza kinajimegea taratiiibu.
 
Wife to be hatakiwi amegwe ovyo sema tatizo la nyie wadada unakuwa tayari umejiwekea mikakati tunasubili harusi huku pembeni unakijeba kinacho kupooza kinajimegea taratiiibu.


kwa dunia ya sasa? na kwa m2 kama wewe?
 
kwa dunia ya sasa? na kwa m2 kama wewe?

Hehehehe mi hapana siwezi mega bana kuna binti nilisha muandaa nikiamini kuwa ni bikra na sikuwahi mwomba nimege lakini cha kushangaza akawa ananitengenezea mazingira mimi nimege lakini nilifaulu kukwepa mitego hiyo huku nikiamini bado ni bikra cha kushangaza nikaja pewa data na ushahidi nikapelekwa Kwaya master alikuwa ana mega nyakati za usiku walikuwa wanaishi jirani basi ikabidi nimwache kimya kimyaa kisilencer yaani.
 
Hivi uchumba unatambulika kisheria?nielimisheni mnaofahamu.
 
Hivi uchumba unatambulika kisheria?nielimisheni mnaofahamu.

Uchumba hautambuliki kisheria mnaweza mkawa wachumba hata miaka 10 baadae mkaja kuoana kwa kufunga ndoa hapo sasa ndoa inatambulika kisheria.
 
Uchumba hautambuliki kisheria mnaweza mkawa wachumba hata miaka 10 baadae mkaja kuoana kwa kufunga ndoa hapo sasa ndoa inatambulika kisheria.

Baelezee dogo...labda wawe wamesign hiki kitu wanaita prenuptial agreements...
 
mimi sidanganyi wala nini, nikipewa nikinyimwa ni matokeo. sijawahi kudanganya kiujumla kuwa nitaoa hata mtu akiniuliza namwambia sijui kama kweli sijamfikiria na uroda napata. kwanza dem akija siku za mwanzo tu naona anapenda kuolewa ananiuliza hayo mambo nakula boarder!! sitaki kukimbizana
 
Hakika hilo ni somo refu sana. lakini mchumba wa kweli ni wale ambao wataendelea kujiheshimu bila kula tunda mpaka pale watakapo oana rasmi.

Wengi wa watu siku hizi wakivishana pete au kutambulishana basi wanaanza mapeeeeeeeeeeema kabisa kula Tunda.

Wachumba wa kweli ni wale tunda wanakula pale watakapo halalishiwa na wazazi wao.
 
Back
Top Bottom