Uchumba wa kweli kuelekea kuoana unaanzia wapi?

Uchumba wa kweli kuelekea kuoana unaanzia wapi?

Wakuu nashukuru sana kwa maada hii nzuri kwani itawapa uandani wa wachumba wenu mlionao.

Kikubwa ni kwamba siku hizi hata maana halisia ya uchumba imebadilika utamkuta mtu anauhusiano wa kimapenzi tayari anamtangaza kwa dugu na jama kuwa ni mchumba of which siyo kweli.

Kingine kibaya hata sisi madada tumekuwa na tabia mbaya sana ya kununua weneyewe pete za uchumba ili tuvishwe kitu ambacho hakina maana yoyote na ndo maana asilimia kubwa huwa hawaoani kabisa.

Kingine kuna mazingira huwa tunavishana pete huwa siyo za heshima kabisa mfano mtu anavishwa pete baa au kwenye matamasha ya mzuki au club hivi kweli hata kama mna mapenzi motomoto kweli hapo kuna uhakika kuwa umechumbia au unataka kutumiwa kwa kisingizio hicho?

Kikubwa uchumba siyo kuvishana pete au hauanzi kwa kuvishana pete ila kuna mambo ambayo yanaonekana tu pamoja na pia kwa uzoefu wangu wanaoanza uhusiano kwa kuambiazana kuwa wataona mara nyingi huwa hawaoani ila mtu anafanya hivyo ili kukupata tu.

Niwape mfano mzuri tu kwa upande wangu mimi nilipompata mchumba wangu tufuata utaratibu ambao hata awe kiwembe asingeruka na kunitelekeza kwani ilikuwa hivi siku ya kwanza alitafuta washenga wakuja kujitambulisha kwetu kwa ajili ya kuleta barua ya uchumba na mambo mengine,siku hiyo kulifuatia na kupanga lini watakuja kutoa mahari wakakubaliana hivyo siku ile ya kutoa mahari ndo siku ya yule ndugu yangu kwa mara ya kwanza kujitokeza kwetu na siku hiyo mbele ya washenga wake na wazazi wangu ndipo tulipovishana pete.

sasa kweli hapo kuna mtu atakimbia kweli si atakuwa amebeba laana ya hali ya juu.

hivyo siku hizi kuvishwa pete ya uchumba imekuwa fashion unakuta mtu mumedo mara moja tu tayari anakuzinguwa kwa kusema anakuvisha pete ya uchumba kumbe wizi mtu halafu unakuta mashuhuda niwalewale wakware wenzie kiasi kwamba hata heshima yenyewe ya pete ya uchumba kwa kipindi hiki kimepitwa na wakati.

wakuu ni hayo tu.


kumbe na avatar yako hiyo kali u are a she???? mmmmnh haya we!!!
 
Mambo ya mapete ni upuzi mtupu! my opinion is kuwa uchumba wa kweli unaanza pale mtakapojitambulisha kwa wazazi from both sides na kupanga mahari na siku ya kuhalalisha uchumba wenu. mengine yote ni BS.
 
Kwa kweli hili niswala gumu sana kujua mtu anafikira nini na anwaza nini juu yako., anaweza akajitambulisha akakuvisha pete lakini baada ya muda akakuacha,
inategemea na mtu mwenyewe na mazingira mliyokutania na tabia ya mtu, uchumba ndo unaweza kudumu hadi ndoa. ikumbukwe mwanume anaweza akapretend mpaka mwenyewe ukakoma.

umeongea pwent ila hujaongelea pande zote
 
hapo ndio ugumu unajitokeza sasa, huwezi jua analowaza mwenzio bwana,watu wana pretend balaa, ndio mana mie nilivyovalishwa tu nilimpa mwezi 1 apige hatua mbele kwenye kufikia malengo, na nilimwambia mwezi ukipita naivulia mbali, niliogopa kuingizwa mjini,sasa unakuta mtu ni wachumba wa miaka 7 huko, mpo mpo tu hakuna kinachoeleweka zaidi ya kudai nina mchumba mchumba na matokeo yake ni kutendana.

that is too command. akuvishe pete then ndani ya mwezi ndoa? imposibo. au mlishaishi miaka kabla? hata kama
 
binafsi mi nadhani, uchumba huanza pale wote kwa pamoja wanapokusudia kuanzisha familia moja na yenye kumcha mungu. unajua wadada wengi ndio mwanzo wa matatizo, kwani wakidanganywa kidogo tu wanaridhia kuwavulia wakaka nguo zao za ndani. iwe anasema ukweli ama kukudanganya cha msingi never kama mtoto wa kike kumvulia mkaka nguo yako ya ndani kwani walio wengi ni matapeli wa mapenzi. watakudo then hao wanaenda kutafuta wengine warahisi kama walivyofanya kwako na kuendeleza anasa zisizo na msingi. uchumba huanza pale urafiki wa kweli unapojityokeza baina ya wawili wanaopenda tena upendo hyuwa ufanane na ule wa kaka na dada, itakuwa ngumu kiasi kwa mtu kumhat mwenzake ikiwa wote awali urafiki wao ulikuwa kama dada na kaka.
zaid ya yote m,i nashauri, nyie dada zetu hebu jaribuni kuwq wagumu, msitoe mapenzi kama kigezo cha kuonyesha mapenzi kwa huyo tapeli wako wa mapenzi.
jitunzeni muone kama wakina sisi hatutaacha kuwauzia yale mashamba yetu ya urithi.
unajua mwanamke anayejitunza ana thamani sana mbele ya macho ya mwanmume hata kama ni player kiasi gani ukweli unabaki pale pale kuwa ukiwa msafi wewe mdada ujue market yako inakuwa kumbwa sana na hata huyo atakaye kuadaha kukuoa basi ujue akijua una msimamoa na maisha yako utamuona huyooo anasepa zake kutafuta vicheche na akijikakamua na kukuoa basi kuna uwezekano wqa yeye kukuheshimu na kukupenda kwa dhati.

kwa miaka hii ya leo bila kutoa mapenzi hakuna uchumba wala ndoa. wadada wana mambo mengi sana siku hizi. bora kujua kabla ili hata kama umependa ujue mwenyewe
 
Wakuu nashukuru sana kwa maada hii nzuri kwani itawapa uandani wa wachumba wenu mlionao.

Kikubwa ni kwamba siku hizi hata maana halisia ya uchumba imebadilika utamkuta mtu anauhusiano wa kimapenzi tayari anamtangaza kwa dugu na jama kuwa ni mchumba of which siyo kweli.

Kingine kibaya hata sisi madada tumekuwa na tabia mbaya sana ya kununua weneyewe pete za uchumba ili tuvishwe kitu ambacho hakina maana yoyote na ndo maana asilimia kubwa huwa hawaoani kabisa.

Kingine kuna mazingira huwa tunavishana pete huwa siyo za heshima kabisa mfano mtu anavishwa pete baa au kwenye matamasha ya mzuki au club hivi kweli hata kama mna mapenzi motomoto kweli hapo kuna uhakika kuwa umechumbia au unataka kutumiwa kwa kisingizio hicho?

Kikubwa uchumba siyo kuvishana pete au hauanzi kwa kuvishana pete ila kuna mambo ambayo yanaonekana tu pamoja na pia kwa uzoefu wangu wanaoanza uhusiano kwa kuambiazana kuwa wataona mara nyingi huwa hawaoani ila mtu anafanya hivyo ili kukupata tu.

Niwape mfano mzuri tu kwa upande wangu mimi nilipompata mchumba wangu tufuata utaratibu ambao hata awe kiwembe asingeruka na kunitelekeza kwani ilikuwa hivi siku ya kwanza alitafuta washenga wakuja kujitambulisha kwetu kwa ajili ya kuleta barua ya uchumba na mambo mengine,siku hiyo kulifuatia na kupanga lini watakuja kutoa mahari wakakubaliana hivyo siku ile ya kutoa mahari ndo siku ya yule ndugu yangu kwa mara ya kwanza kujitokeza kwetu na siku hiyo mbele ya washenga wake na wazazi wangu ndipo tulipovishana pete.

sasa kweli hapo kuna mtu atakimbia kweli si atakuwa amebeba laana ya hali ya juu.

hivyo siku hizi kuvishwa pete ya uchumba imekuwa fashion unakuta mtu mumedo mara moja tu tayari anakuzinguwa kwa kusema anakuvisha pete ya uchumba kumbe wizi mtu halafu unakuta mashuhuda niwalewale wakware wenzie kiasi kwamba hata heshima yenyewe ya pete ya uchumba kwa kipindi hiki kimepitwa na wakati.

wakuu ni hayo tu.

are you a tomboy? tumia avatar sahihi mama. ila nimependa koment zako
 
Kwa kweli hili niswala gumu sana kujua mtu anafikira nini na anwaza nini juu yako., anaweza akajitambulisha akakuvisha pete lakini baada ya muda akakuacha,
inategemea na mtu mwenyewe na mazingira mliyokutania na tabia ya mtu, uchumba ndo unaweza kudumu hadi ndoa. ikumbukwe mwanume anaweza akapretend mpaka mwenyewe ukakoma.



huo ndo ukwel kabisa joyceline, coz kumjua m2 ambaye ni mkeli ni tatizo sugu kwetu sisi wanadamu,
ukizingatia sana sisi wanaume 2naweza kuigiza mapenzi mpaka ikawa balaa kwa baadaye.!
so it need intellectual idealogy of someone in both side male and female
 
hapo ndio ugumu unajitokeza sasa, huwezi jua analowaza mwenzio bwana,watu wana pretend balaa, ndio mana mie nilivyovalishwa tu nilimpa mwezi 1 apige hatua mbele kwenye kufikia malengo, na nilimwambia mwezi ukipita naivulia mbali, niliogopa kuingizwa mjini,sasa unakuta mtu ni wachumba wa miaka 7 huko, mpo mpo tu hakuna kinachoeleweka zaidi ya kudai nina mchumba mchumba na matokeo yake ni kutendana.



Samahani naomba nikuweke sawa hapa...Ni kwamba unaweza kukuta watu wamependana na wapo kwa miaka saba,,,Ni sawa lakini sasa mtu huwezi kuamua tu etii mfunge ndoa au muoane wakati unajuwa maisha yako hayapo sawa sasa wapi na wapi??Inakuja kweli??Ukiona watu wamekaa miaka saba basi ujue wanajiweka sawa kimaisha na wanapenda sana.....
 
Jamani. Hebu nipeni kuna mwanamke. Nataka kuja kumuoa kwa baadae. Sasa siko nae karibu.sasa watu wananvyoniambia kwa anatembea na wanaume wengi. Mpaka wengine ana wahonga hela.sasa najiuliza huyo mwanamke nikifanya nae mawasiliano. Hajawahi kusema bwana hebu tuachane.coz nimemwambia nataka tukajitambulishe kwenu.sasa je niamini maneno ya watu. Au Mimi mwenyewe nikajionee kama ni kweli?
 
Jamani. Hebu nipeni kuna mwanamke. Nataka kuja kumuoa kwa baadae. Sasa siko nae karibu.sasa watu wananvyoniambia kwa anatembea na wanaume wengi. Mpaka wengine ana wahonga hela.sasa najiuliza huyo mwanamke nikifanya nae mawasiliano. Hajawahi kusema bwana hebu tuachane.coz nimemwambia nataka tukajitambulishe kwenu.sasa je niamini maneno ya watu. Au Mimi mwenyewe nikajionee kama ni kweli?
Muda mwingine maneno yanakuwaga na maana. Kama umeshaambiwa hivyo jaribu ufanye uchunguzi wa kina usije ukaingia pabaya. Usikute anakuheshimu na kukuthamini kwa sababu anaona wewe unahitaji la ndoa kwake. Kuwa makini
 
Me naona huanza pale mnapogegedana kwa mala ya kwanza
 
Back
Top Bottom