Uchi au kutokuvaa Nguo


Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,224
Likes
1,034
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,224 1,034 280
Members,
Sijui ni mimi mwenyewe nakerwa na haya mambo au kuna wenzangu pia mnakereka.

Juzi Ijumaa Jioni Kuna rafiki yangu mmoja amekuja kunitembelea na kunisihi angalau Tutoke twende club ''klabu'' as alikua so strssed in that week angalau apunguze stress kidogo. Binafsi sina tabia ya kwenda club. so nikamkubalia kwa makubaliano ange take all the cost associated with the event.

Tukacahgua kwenda maisha Club, kule VIP section. Niliyokutana nayo sitakuja kusahau maishani mwangu. yaani kuna stage maalum ya mtu mmoja kucheza akiwa uchi amba wadada walikua wanapokezana kucheza kwenye hiyo stage with only their G-string like pants on.

Hii tabia sio hapa maisha Club tu, kuna Mabar mengi wanakua na mtindo wa kucheza uchi usiku.

Kama serikali inajua hili na inalifumbia Macho Basi we are done.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
Usiyependa hayo mambo huwezi kwenda huko na ndio maana nao hawachezi hadharani, ukienda huko then you are up to the level
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Likes
8
Points
135
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 8 135
Huko kuna kizazi cha mchina!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,475
Likes
10,569
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,475 10,569 280
Wewe nawe embu tuliza ball, jiji limekwisha hili, sehemu za maana zimebaki chache tu na wewe ukiweka bango huku hzikawii kufungiwa!!!!

We kama hupendi THE NASTY basi ungeingia Maisha section ya Changanyikeni ukajiachia na kina Dj Ally, baaaaaaaass!!! Sehemu ukisikia ya WAKUBWA ujue mambo mazito huko!

Club Lion sijui bado iko wazi au imefungiwa manake nayo ilikuwa NOMERRRRRRRR!!!!!!
 
V

Vidar

Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
43
Likes
0
Points
0
V

Vidar

Member
Joined Dec 2, 2012
43 0 0
Me nahis kila m2 anachagua anachokipenda so kama kwako hakikufai wengine wanapenda.
 
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
323
Likes
5
Points
35
B

bid2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
323 5 35
Sasa ww ulitaka wacheze je. C ndo maana ya club tena ya usiku
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,230
Likes
4,159
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,230 4,159 280
wapi The Boss na Nyani Ngabu
ahahahhahhahahah pana chezeya mwanadamu na starehe yake bana!

mastripperz zi mlijuaga ni wazungu tuuu!
wehu wa lap dances na pole dances si zamani tulikuwa twaziona kweny matv na mpka sasa watu wengine bado wanaamini ni uzungu!sasa hawa je?
 
Last edited by a moderator:
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,651
Likes
4,387
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,651 4,387 280
Ilikuwaje ukaingia maeneo yetu.? Inaelekea hao wavaa utupu walikushangaa Gauni la kanisan umekujaje nalo Club?
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
13
Points
0
Age
37
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 13 0
Mkuu Mlachake, it seems ni kitu cha kawaida kwa wahusika.
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Haya Kesho naenda kuifunga iyo sehemu, nitajie na sehemu zingine nikazishughulikie haraka iwezekanavyo, aiwezekani bwanaaaa mchizi wangu uteseke..


Members,
Sijui ni mimi mwenyewe nakerwa na haya mambo au kuna wenzangu pia mnakereka.

Juzi Ijumaa Jioni Kuna rafiki yangu mmoja amekuja kunitembelea na kunisihi angalau Tutoke twende club ''klabu'' as alikua so strssed in that week angalau apunguze stress kidogo. Binafsi sina tabia ya kwenda club. so nikamkubalia kwa makubaliano ange take all the cost associated with the event.

Tukacahgua kwenda maisha Club, kule VIP section. Niliyokutana nayo sitakuja kusahau maishani mwangu. yaani kuna stage maalum ya mtu mmoja kucheza akiwa uchi amba wadada walikua wanapokezana kucheza kwenye hiyo stage with only their G-string like pants on.

Hii tabia sio hapa maisha Club tu, kuna Mabar mengi wanakua na mtindo wa kucheza uchi usiku.

Kama serikali inajua hili na inalifumbia Macho Basi we are done.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
pole mwaya ila hiyo ipo kitaaambo..... Zoea tu ndo matokeo ya utandawazi
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
dah!! kumbe bongo ipo hiyo....vipi ukinogewa waweza jikamatia uende kugegeda?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,342
Likes
15,480
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,342 15,480 280
Ulikwenda mwenyewe! Hiyo ipo kwaajili ya V.i.p
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
MLACHAKE; Siwatetei, lakin wee unafaham sheria za nchi zinasemaje kwenye uendeshaji wa club.?? Walikuwepo watoto hapo, <18?? Unalionaje swala serikali kuruhusu Pombe na sigara kwenye jamii yake huku ikitambua madhara yake?? Unadhan kwanin serikal inategemea kodi kutoka huko zaid??
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,795
Likes
1,248
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,795 1,248 280
Haya Kesho naenda kuifunga iyo sehemu, nitajie na sehemu zingine nikazishughulikie haraka iwezekanavyo, aiwezekani bwanaaaa mchizi wangu uteseke..
USTADHI :hail::hail:NJOO NA DODOMA ipo Maisha Club,:msela: Club 84, :msela:N.K. :msela:nk mwenzako wa Star tv hakuamini alijua ni wanaCHUO sasa yatakayokupata :peace:tutakusaidia mlango wa kutokea maana vyumba vya malazi hakuna ndio maana panaitwa Night Club asubuhi ugeuze na Basi la kwanza
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,268
Likes
1,250
Points
280
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,268 1,250 280
Ilikuwaje ukaingia maeneo yetu.? Inaelekea hao wavaa utupu walikushangaa Gauni la kanisan umekujaje nalo Club?
Teh teh teh umeua bendi mkuu!
 
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,268
Likes
1,250
Points
280
B

Bayyo

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,268 1,250 280
Nlikuwa cjuagi, kumbe bongo 2meendelea khivyo! Huko kwa wakubwa ni bei gn mazee?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
wapi The Boss na Nyani Ngabu
ahahahhahhahahah pana chezeya mwanadamu na starehe yake bana!

mastripperz zi mlijuaga ni wazungu tuuu!
wehu wa lap dances na pole dances si zamani tulikuwa twaziona kweny matv na mpka sasa watu wengine bado wanaamini ni uzungu!sasa hawa je?

Ukiishi mjini,kubali ya mjini
hutaki lala nyumbani kwako...
 

Forum statistics

Threads 1,213,858
Members 462,337
Posts 28,492,978