Uchapishaji,Uenezaji na Usambazaji wa Ilani za Wana UKAWA

Uchapishaji,Uenezaji na Usambazaji wa Ilani za Wana UKAWA

TAARIFA MUHIMU;

Lowassa kuhutubia live usiku huu; Mgombea Urais wa CHADEMA ambaye pia anawakilisha UKAWA, Edward Lowassa atahutubia taifa usiku huu moja kwa moja kupitia Kituo cha Televisheni cha ITV mara baada ya taarifa ya habari. Hii itakuwa Kwa ajili ya Watanzania ambao kutokana muda kuwa mfupi hawakupata fursa ya kusikia hotuba yote aliyopanga kuitoa leo Kwenye mkutano wa uzinduzi wa kampeni za kitaifa za CHADEMA na UKAWA.

Ni habari niliyodokezwa hivi punde...!

idondoshe hotuba yote hapa
 
Kweli mkiitwa wapumbavu povu linawatoka, hakuna siku ilikuwa muhimu kuitangaza hiyo ilani zaidi ya leo, macho na masikio ya watu yote yalikua jangwani, hivi unaishi nchi gani usifahamu kama Watanzania hatuna utamaduni wakusoma vitu muhimu zaidi ya magazeti ya udaku? Hiyo ilani itamfikiaje bibi yangu huko namtumbo au matombo? Nani ataekwenda kumsomea babu yangu ilani yenu mpaka aelewe huko kijijini? Mmechemsha vibaya leo


View attachment 281878
 
Ilani ya chadema na vyama vyote vinavyounda ukawa zishatoka,naomba nitoe ufafanuzi kwa hii ya chadema na ningependa kuelezea jinsi tutakavyoweza kuichapisha na kuisambaza kwa wananchi ambao hawana uwezo na elimu ya tehama,na huu utaratibu unaweza tumia na ukawa wote:
a)tuichapishe ilani hii from soft copy to hardcopy
b)tuichambue na kuisummarize katika vibooklet vidogovidogo vyenye michoro ya rangi kurahisisha kuelewa kwa sera kirahisi
c)kuisambaza kwa wananchi kupitia kwa wabunge,madiwani kwa kuwagaia hivi vibooklet
d)kujitolea kuielezea na kuifafanua ilani yote ktk simple terms vijiweni na sehemu zote za hadhara kwa walio tayari kutusikiliza
e)kujaribu kuichambua ilani hii mitandaoni in simple terminologies
f)kazi hii ni kujitolea,kama una mawazo zaidi unaweza ongezea
g)nia yetu ilani iwafikie wote

hatujaiona buana
 
Back
Top Bottom