Ubuntu inanitoa roho

Ubuntu inanitoa roho

Sugi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Posts
1,392
Reaction score
296
Mwenye experience na ubuntu naomba msaada,nimeinstall op ya ubuntu,tatizo sauti,nikiweka head phone nasikia sauti nikitoa sisikii,imenisumbua kichwa sana naomba mwenye ujuzi na hii kitu anisaidie
 
Kwa mimi ninavyojua ikiwa ivo sio tatizo ya driver koz ingekua ni driver basi hata ungekua ukiweka head phones husikii. Anyway fanya upate model namba na jina la sound card yako na ingia google search ..... Sound driver for ubuntu(.... Nikimanisha weka namba na jina la manufacturer wa sound card yako) utapata driver. Au kama vp weka hiyo namba na manufacturer wa sound card yako hapa, nitakupa link ya moja kwa moja.
 
hiyo sound card naipataje mkuu?
 
Back
Top Bottom