Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
ACHA UMBEA NENDA KAFANYE KAZI WEWEEE
🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🤮
🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🥴🤮
Ivo ee?Hakuna jipya apo.
ok, sawa hii pia ni burudani nyingineIvo ee?
masikini hachukii.Na dereva Ana moyo aisee.. yaani mtu kashinda kazini siku nzima halafu anakupa papuchi uinyonye hata hajaoga... mimi ni ngumu
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahahahaNa dereva Ana moyo aisee.. yaani mtu kashinda kazini siku nzima halafu anakupa papuchi uinyonye hata hajaoga... mimi ni ngumu
Sent using Jamii Forums mobile app
masikini hachukii.
Utaona ya Jamii forum
HahahahahahKuna watu wataiga hii stori yako na kutaka kugongwa kwenye foleni..... dah.... kizazi cha zinaa
kitu chA 69, ina maana dereva hakusuuza rungu, kapigishwa deki kwenye bahari ya uvinza dadeki, na jasho lile la kutwa la kazini daaah, umasikini mbaya sanaFREE K unaiachiaje sa?!
Apo ukute dereva hajala ana miezi!
Hehehehekitu chA 69, ina maana dereva hakusuuza rungu, kapigishwa deki kwenye bahari ya uvinza dadeki, na jasho lile la kutwa la kazini daaah, umasikini mbaya sana
Vepe tenaa?!
Hahaha ha ndani ya Parking mode