Ubunifu au kuonekana tofauti? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu au kuonekana tofauti?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kibunago, Feb 14, 2011.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Muda mfupi Lady Gaga ameingia red carpet akiwa ndani ya 'YAI KUBWA. Leo anasubiri kutotolewa ndo aoneshe vitu vyake.
    Ubunifu wake au kuonekana kwake tofauti ni kama wa Msanii wetu Mzee wa farasi, Mzee wa Winchi, Mzee wa Kijiko- Ally Chocky ambaye naye huwa anaingia kwa staili mbalimbali zinazoacha magumzo.

    [​IMG]
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Lady Gaga wa hapa au yule mwingine?
     
  3. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EMT hapa wapi au mwingine yupi? Nimeweka picha utafahamu ninayemwongelea kwenye Grammy awards zitatolewa punde!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Papparazzi!
    Alejandro!
    Bad romance!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,078
    Likes Received: 1,537
    Trophy Points: 280
    Lady Gaga ni mmoja sijui unamaanisha nini unapouliza swali kama hili!!
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Kuna Gaga mwingine hapa JF
     
Loading...