Ubungo bus terminal...


C

Chebe

Senior Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
198
Points
0
Age
36
C

Chebe

Senior Member
Joined Sep 27, 2011
198 0
Acha maneno yako nani kakwambia kuna kubanana
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
acha kuwanga mchana kweupe!!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,086
Points
1,225
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,086 1,225
Vp wadau mliopanda hii kitu,32000/-plus kodi ya mkwe..re ni bei gani mpaka Kia?
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,422
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,422 2,000
Kweli kama hawa jamaa hawatabadilika basi Watanzania tutanufaika mno na usafiri huu!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Muanzisha mada daladala zimekuathiri sana
 
D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
208
Points
195
D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
208 195
now imefika 199000 ROUNDTRIP FRM KIA - dar - KIA ..
last was 134000 for same roundtrip ....
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,369
Points
1,250
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,369 1,250
waTZ bana tuna laana!! Babu yetu Nyerere aliharibu ubongo wetu, tumezaliwa, kukua na sasa tunazeeka tukiamini kuna baadhi ya vitu wazungu tu ndo wanatakiwa wawe navyo/watumie!!!

Yaani mmeanza kuwabeza hao jmaaa waliowaletea "low cost airline services" nyie mnaanza kufananisha na mambo yenu mloyazoea!! Duh...
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,369
Points
1,250
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,369 1,250
Kuna watu wakiona hivi wanaumia sana
Kwa mtazamo huu, trust me kuna watu wana vijiba kwa wananchi kuweza kukanyaga airport kama wasafieri na si kama zamani, ilikuwa siku ya sikukuu, kama vile Iddi, unakuta airport imejazana watu wamekuja kutembea waone "mandege"!!!

Haya mambo ya lina Osma ndo yatakuwa yamewaharibia starehe, maana zamani walikuwa wanaruhusu watu wapande kule juu ktk observations kuona hayo mandege!!!
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,723
Points
1,225
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,723 1,225
kama trein ya mwakiembe!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,015
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,015 2,000
Jamani isije ikafikia ikawa kama zile ndege za Kongo ambazo abiria wengine husimama na mikungu ya ndizi na mbuzi kwenye ndege ,hizo ndege balaa aheri hata ya daladala ziendazo Makongorosi(Chunya),mnapokuwa kwenye hizo ndege kila mtu anamuomba Mungu wake
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
maumivu ya pesa au ya vijiba vya roho?
 
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2012
Messages
237
Points
195
M

Mwanasazi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2012
237 195
Kuna watu wakiona hivi wanaumia sana
Kweli mzee si wanataka wapande wao tu, kwa iyo wakituona na sisi roho inauma, hii inanikumbusha pale udsm kuna prof mmoja anaitwa ngware, anajisifia huyo balaa, akawa anatuambia kwa dharau na nyinyi eti na viboom vyetu mnatujazia tu foleni kwenye ATM si mpewe tu cash. Kwa iyo ilimuuma kusimama mstari mmoja na dent wake kuchukua fedha
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Kuna wenzetu wamesha anza kuhujumu huu usafiri
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,719
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,719 2,000
Go go fastjet. Hata Easyjet na Sas Airlines walianza kwa kubezwa
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top