KERO Ubovu wa barabara Iringa Dodoma

KERO Ubovu wa barabara Iringa Dodoma

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
Nimepita wiki mbili zilizopita na Shabiby.. uzuri safari hii nimepita mchana.. hiyo road ni majanga.. Haina tofauti na kipande Cha Makambako to Songea
 
Naomba kuwasihi mamlaka zinazohusika na marekebisho ya barabara kufanya matengenezo barabara ya Iringa Dodoma hasa kipande cha Chipogolo, Seluka hadi Fufu kuna mashimo makubwa, kwakweli ni kero kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo. nawasilisha
 

Attachments

  • IMG-20250122-WA0047.jpg
    IMG-20250122-WA0047.jpg
    32.8 KB · Views: 1
Naomba kuwasihi mamlaka zinazohusika na marekebisho ya barabara kufanya matengenezo barabara ya Iringa Dodoma hasa kipande cha Chipogolo, Seluka hadi Fufu kuna mashimo makubwa, kwakweli ni kero kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo. nawasilisha
Kwa kweli hicho kipande cha barabara kina kera.
 
Nimepita wiki mbili zilizopita na Shabiby.. uzuri safari hii nimepita mchana.. hiyo road ni majanga.. Haina tofauti na kipande Cha Makambako to Songea
Ngoja tumalize Unguja na Pemba kwanza,nafasi hii adimu lazima itumike ipasavo kama vipi hamia Bwejuu,Makunduchi au Ngome Kongwe na Kizimkazi yake,si mmeahidi kuuenzi Muungano wa babaenu wa taifa sijui mnaogopa zenji itachukuliwa na waarab.Kabudi na waziri wa mambo ya ndani pigeni kazi wajukuu zenu wataishe Pemba.
 
WEWE UACHE UJINGA, hiyo barabara ni mbovu hivyohivyo na hichohicho kipande toka mwaka 2017 hadi leo count ni miaka ngapi.

Wamejitahidi kuziba mashimo, kuweka diversion za kutosha ambazo hawajazijenga na hazitojengwa hadi muwe na akili wagogo, wamanda, wamasai na wahehe
 
Naomba kuwasihi mamlaka zinazohusika na marekebisho ya barabara kufanya matengenezo barabara ya Iringa Dodoma hasa kipande cha Chipogolo, Seluka hadi Fufu kuna mashimo makubwa, kwakweli ni kero kubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo. nawasilisha
Serikali haina fedha.Matengenezo kwa kiwango cha lami ya barabara la kilometa 7 tu pale Iringa mjini yamesimama.
 
Wapo bize kutenga zaidi ya trillion 1.3 kwa ajili ya kwenda kula bata huko ulaya huku barabara, maji na huduma nyingine muhimu zikiwa katika Hali ya kusikitisha
 
Back
Top Bottom