Ubora wa UDSM upo wapi?


herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,618
Likes
1,992
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,618 1,992 280
Wakuu,

Ifike kipindi chuo kikuu cha Dar es salaam kikae chini, kijitathmini kuhusu ubora wake.

Kuna mambo/matukio mengine yanaweza kukipaisha chuo au kukishusha kwa kasi ya kimbunga. Tukio kama la Jana ni tukio lililokuwa likitazamwa na dunia nzima. Inawezekana dunia ilitaka kujua pia ubora wa UDSM kwa kuangalia na kuisikiliza "product" yake.

Liliulizwa swali jepesi mno, lakini lilijibiwa kwa kuzungukazunguka na pia kwa lugha mbovu kabisa.

Kwa kweli sio jambo jema kwa mtu mwenye PhD kuwa katika kiwango kile kilichoonyeshwa...UDSM kuna sehemu mmekosea/mnakosea.
 
mij

mij

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
1,754
Likes
1,657
Points
280
mij

mij

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
1,754 1,657 280
Wakuu,

Ifike kipindi chuo kikuu cha Dar es salaam kikae chini, kijitathmini kuhusu ubora wake.

Kuna mambo/matukio mengine yanaweza kukipaisha chuo au kukishusha kwa kasi ya kimbunga. Tukio kama la Jana ni tukio lililokuwa likitazamwa na dunia nzima. Inawezekana dunia ilitaka kujua pia ubora wa UDSM kwa kuangalia na kuisikiliza "product" yake.

Liliulizwa swali jepesi mno, lakini lilijibiwa kwa kuzungukazunguka na pia kwa lugha mbovu kabisa.

Kwa kweli sio jambo jema kwa mtu mwenye PhD kuwa katika kiwango kile kilichoonyeshwa...UDSM kuna sehemu mmekosea/mnakosea.

Kwani jana kumetokea nini mkuu? Unapoanzisha uzi ni vema habari ikajitosheleza.
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,618
Likes
1,992
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,618 1,992 280
Wewe nae vipi?? Tatizo la jitu moja wewe unakosoa taasisi nzima. UDSM is the best in TZ.
Ni lazima kuna sehemu UDSM inakosea regardless of being the best in TZ
 
B

Beyond imagination

Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
24
Likes
3
Points
5
B

Beyond imagination

Member
Joined Jun 29, 2015
24 3 5
Wakuu,

Ifike kipindi chuo kikuu cha Dar es salaam kikae chini, kijitathmini kuhusu ubora wake.

Kuna mambo/matukio mengine yanaweza kukipaisha chuo au kukishusha kwa kasi ya kimbunga. Tukio kama la Jana ni tukio lililokuwa likitazamwa na dunia nzima. Inawezekana dunia ilitaka kujua pia ubora wa UDSM kwa kuangalia na kuisikiliza "product" yake.

Liliulizwa swali jepesi mno, lakini lilijibiwa kwa kuzungukazunguka na pia kwa lugha mbovu kabisa.

Kwa kweli sio jambo jema kwa mtu mwenye PhD kuwa katika kiwango kile kilichoonyeshwa...UDSM kuna sehemu mmekosea/mnakosea.

Taarifa haijitoshelezi. Unaongelea tukio gani? Weka bayana otherwise unamatatzo usaidiwe
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,965
Likes
14,581
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,965 14,581 280
unamatatizo ya akili
unaandika pumba az if watu wote wanajua unachouliza walifuatilia hilo swal
Inaonyesha hamfwatilii mambo yanayoendelea nchin, na kama nyie mnasoma udsm basi naungana na mleta mada
Kwani jana kumetokea nini mkuu? Unapoanzisha uzi ni vema habari ikajitosheleza.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,745
Likes
2,035
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,745 2,035 280
Ubora unaanza kwa indivual kabla ya institution. Ubora gani anaouongelea?
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,965
Likes
14,581
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,965 14,581 280
ww ni mpumbavu unataka angejib km vile ww unavyotaka?
ww = wewe
angejib = angejibu
km = kama

Je mpaka hapo mimi na wewe nani ni mpumbavu? kama hata kuandika hujui unadhani mleta mada atakua amekosea alichoandika?
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,379
Likes
1,457
Points
280
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,379 1,457 280
ww = wewe
angejib = angejibu
km = kama

Je mpaka hapo mimi na wewe nani ni mpumbavu? kama hata kuandika hujui unadhani mleta mada atakua amekosea alichoandika?
nan kakwmbia cjui?;umeona upumbavu wako? unajua aina ngapi za uandishi?
huu ni mtindo wa uandishi,hata kwenye mashairi unaruhusiwa kudondosha herufi ili lengo lako litimie!
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,379
Likes
1,457
Points
280
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,379 1,457 280
= Nani
= Kakwambia
= Sijui

Hii aina ya uandishi ndio mnafundishwa kwenye chuo chenu?

Je mpaka hapo mimi na wewe ni nani mpumbavu?
ni aina gani ya uandishi niliotumia?
 
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,443
Likes
1,190
Points
280
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,443 1,190 280
Ni ligi ya Upepo wa pesa versus mtanganyika wa kweli. Ngoja niingilie hii kitu. Kwa ufupi, nilichokiona hapa watu hamjui ni mahali gani ni pakutumia hivyo vifupisho vya maneno. Lazima ujue hili ni aina gani ya jukwaa. Hivyo vifupisho humu kutumia si sahihi kabisa. Lazima tujue wapi na wakati gani wa kutumia hivyo vifupisho visivyo rasmi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,452
Members 481,342
Posts 29,733,525