Ubaguzi Marekani ni mkubwa sana

Ubaguzi Marekani ni mkubwa sana

Hannibal alitoka carthage (Tunisia) wenyeji walikuwa ni berbers tunategemea naye alikuwa hivyo au mwaarabu, sasa Denzel ni black kabisa.

Swali jingine kabisa.
Waarabu wamefika kaskazini mwa Afrika kipindi gani?
(Misri, Libya, Tunisia, Morrocco)
 
Na tukubali wenzetu weusi US (sio wote) wana issues ambazo kiukweli ni ngumu kuzitetea,hawataki shule na utakuta kijana miaka 20 ana watoto watano na kila mtoto na mama yake na kazi hafanyi anauza dawa tuu au misheni town,wanaonewa ndio kinamna Fulani lakini nina uhakika wengi humu wanaoishi US wakiambiwa jirani yao awe mzungu au mweusi majority watasema bora mzungu, police wana target sana hawa weusi maana neighborhoods zao ni full violence na maskini sana,hawa weusi kitakachowaokoa ni Education na kuacha kuzaa out of wedlock maana study zote zinaonyesha single parent houses ndio mwanzo wa poverty zote
 
Video games dah.Mzee huoni kama unafukuza upepo.Why don't you change your mindset ukawa unafanya vitu fruitful zaidi.Ni wazo tu lakini.

Daah mkuu,
Una uhakika kama sifanyi vitu vya maana?
 
Nimeishi pote bongo na US ninachoweza kukuambia bora ya US una uwezo wa kupigana kisheria na ukashinda tena kwa mpunga mnene ila bongo muhindi/mshenzi akikubagua imekula kwako, bongo ubaguzi upo kwenye ukabila,kujuana na class,nakumbuka yule miss Tanzania muhindi(name??) aliposhinda alitukanwa kishenzi na kuitwa majina yote ya kishenzi kwa sababu ni muhindi tuu,na US ubaguzi ni kelele za mbwa koko tuu na hakuna yeyote anaweza kukuzuia kufanya chochote au kukunyuma any priviledge yeyote eti kwa sababu wewe ni mweusi
Na tukubali wenzetu weusi US (sio wote) wana issues ambazo kiukweli ni ngumu kuzitetea,hawataki shule na utakuta kijana miaka 20 ana watoto watano na kila mtoto na mama yake na kazi hafanyi anauza dawa tuu au misheni town,wanaonewa ndio kinamna Fulani lakini nina uhakika wengi humu wanaoishi US wakiambiwa jirani yao awe mzungu au mweusi majority watasema bora mzungu, police wana target sana hawa weusi maana neighborhoods zao ni full violence na maskini sana,hawa weusi kitakachowaokoa ni Education na kuacha kuzaa out of wedlock maana study zote zinaonyesha single parent houses ndio mwanzo wa poverty zote

Nakubaliana na wewe kuhusu tabia za weusi wa Marekani,
Lakini sikubaliani nawe kwamba wao ndiyo chanzo cha kubaguliwa.
Mathalani, hata wafungwa na uhalifu wao wanatakiwa kupata haki zao za msingi pindi wako gerezani.
 
Na tukubali wenzetu weusi US (sio wote) wana issues ambazo kiukweli ni ngumu kuzitetea,hawataki shule na utakuta kijana miaka 20 ana watoto watano na kila mtoto na mama yake na kazi hafanyi anauza dawa tuu au misheni town,wanaonewa ndio kinamna Fulani lakini nina uhakika wengi humu wanaoishi US wakiambiwa jirani yao awe mzungu au mweusi majority watasema bora mzungu, police wana target sana hawa weusi maana neighborhoods zao ni full violence na maskini sana,hawa weusi kitakachowaokoa ni Education na kuacha kuzaa out of wedlock maana study zote zinaonyesha single parent houses ndio mwanzo wa poverty zote
hizo zote nisababu ya ubaguzi. kumbuka juzi tu miaka ya sitini walikuwa hawapigi kura, wametengewa shule mbovu, tengwa kazini nk. baba asipopata elimu bora au kazi bora inaathiri watoto na wajukuu. kwa sehemu kubwa huwezi tenganisha "issue" zao na racism.
 
nafikiri kipindi uislamu unaenea. karne ya 7 kuja juu.

Sawa kabisa mkuu.
Lakini ikumbukwe Carthage ilikuwa na jamii mchanganyiko hasa baada ya kuanguka kwa Tiro baada ya uvamizi wa Alexander Mkuu: Hivyo, wayahudi, waarabu na weusi waliishi pale.
Mpaka sasa hata wanahistoria wanavutana juu ya Hannibal na asili yake.
 
Watanganyika hamutoilimika kwani. nyie ni wabaguzi tu,mnapenda kuwabagua hata wa kenyans,wahindi,wazungu,warabu. sasa munamlalamikia nani ati? You are very racist.sisi kenyas tunathamini personality, nyie hiyo kitu hamna. machuki chuki yamewazidi ati. njoni kenya mjionee huwez ukuta haya maubaguzi.it is really sad.acheni hizo ubaguzi.
kuna ndio wabaguzi wa kutupwa...hata kwenye uchaguzi wanachagua kikabila...kamwe jaluo hawezi mchagua mkikuyu.
 
Back
Top Bottom